
# Jina la kwanza Jina la kati Jina la ukoo Jinsia Kazi inayoombwa Halmashauri Kata Hali ya maombi
1 ISACK ALLEN LUGOME M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya

Ludewa
Ibumi Maombi yametumwa

2 VERONIKA EMMANUELY MTWEVE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

3 Getruda Stephano Komba F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

4 WILLY CLAUD MLIGO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

5 ERNEUS ERNEUS HAULE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

6 JOSEPH DEPELA LUOGA (not
set)

Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

7 FRANK SAMSONI RAJABU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

8 VITALIS FELIX CHALLE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

9 THELEZA LAMECK LUOGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

10 NATHALIA JOHN LWOGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

11 ENESTER ENOS MBWILO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

12 RITHA ELIAS HUNGWI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

13 STELLA CHRISTOPHE
R

LUOGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa
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13 STELLA CHRISTOPHE
R

LUOGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

14 ADILI OMARY ANOSISYE M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

15 FABIAN WINFRID NDUNGURU M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

16 ALUMBWAGE LUTANGILIDZ
O

MTEGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

17 SUZAN BONI LUNYALI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

18 ANTONI THOMAS KIDUA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

19 SAMWEL TEOFRID MLELWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

20 TIMOTH XAVERY KAYOMBO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

21 ZAWARD ZACHARIA HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

22 GERVAS SIMONI LUOGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

23 Patricia Edwadi Kifaru F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ibumi Maombi yametumwa

24 JOHN WILSON MATIKO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

25 AIDAN ALFRED KYANDO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

26 Peter Joseph Kyamene M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

27 Christian Steven Mhagama M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa



28 Zaina Robert Mbungani F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

29 JOYCE OBED LUKUWI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

30 IRENE PATRICK LUOGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

31 ROMAN ANTON MWINUKA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

32 STANSLAUS JOSEPH HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

33 LAZACK YULITHA HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

34 OSWARD ROBERT MBUNGANI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

35 EDINA REGINBERT MKOLWE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

36 DIANA FREDY KALINGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

37 MARIA ERNEST SAMBAGI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

38 SESILIA MARTIN CHILAMBO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

39 ISAYA YUSUPH DAUD M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Iwela Maombi yametumwa

40 Athur Daniel Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa

41 Hima Masunga Mayunga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa41 Hima Masunga Mayunga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa

42 SECILIA DISMAS MABIKI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa

43 John Norbet Mwelang'om
be

(not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa

44 WATSON FELIX LUTEPUFU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa

45 ALFRED SINDEY MWAKILA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa

46 ELIZABETH MASIMBI DAUDI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa

47 LEAH AUGUSTINO KALUWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa

48 AMON MHAMERD MWAIPUNG
U

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa

49 Leah F Eleterius F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa

50 EVANGELISTA AKWILIN MWAITULO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa

51 ATI LONGNUS NGAILO M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa

52 ALBINUS MICHAEL MWAKILA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa

53 SYLIVERIO BERNARD KILIMILA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Kilondo Maombi yametumwa

54 CLEMENCE ERNEST NJUYUWI (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

55 Lucas Christopher haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa



56 RICHARD THOMAS MTEWELE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

57 FREDRICK VENANT LUPAGALO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

58 STANSLAUS KASSIAN KIDANDU (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

59 FABIAN HERBERTH HAULE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

60 BITHA EVARISTO MNEGELWA F Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

61 TADEI OCTAVIAN KIDANDU (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

62 GODFREY YOHANES NKWERA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

63 AJUAYE EZEKIA CHENGULA M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

64 LAZARO JOSEPH HAULE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

65 KELVIN SETH CHAWALA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

66 Silvanus Gasper Gasper M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

67 EMILIANA FARAJA CHIPUNGA
HELO

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

68 CHARITY SAMWELI MWALUKAS
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

69 GERALD MICHAEL HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa69 GERALD MICHAEL HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

70 THOMAS PROSPER GOWELE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

71 ANNA EDWARD GAMBI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

72 PASCAL ISSO NJUYUWI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

73 ROMWARD SIXTUS NTENJE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

74 ANDREA HERBETH NKWERA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

75 ELIZABETH ANTONY KAYOMBO F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lifuma Maombi yametumwa

76 HOSEA S HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

77 Justin Cyprian Haule M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

78 LUSIUS S LUGOME M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

79 EZRA LASMOS MANGULA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

80 MARON MOSES HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

81 MARTHA GERVAS KOMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

82 YUSTER VICTORY LUGOME F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

83 MAJUTO M DASTAN M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa



84 ALFRED OIGEN LUGOME M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

85 BLANTINA LEONARD MWINUKA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

86 FREDY ABRAHAM SAITON (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

87 EMMANUEL ISDORY HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

88 AYASI RASHIDI MSALILWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

89 LONGINUS EMANUEL MPAMBALY
OTO

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

90 EDGAR ELIAS ERNEST M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

91 THOMAS LUPENZA OBEID M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

92 EXAVERY SILVESTER LUGOME M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

93 GEORGE SABINUS HAULE M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

94 Mariam Alli Seleman F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

95 Salome Daudi Lugome (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

96 BATHOLOMEO STEPHANO NATHANIAE
L

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

97 GERVAS RAMUS KAYOMBO (not
set)

Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa97 GERVAS RAMUS KAYOMBO (not
set)

Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

98 FULGENCE KAJORO CHUBWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

99 JOSEPH JANUARY LUGOME M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

100 ANDREW YOHANA MWANYIKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

101 ANANIA ANDREA MKINGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

102 AGNESS ABSALOM CHAWE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

103 SAID HARUNA RUBANGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

104 AGASTINO MSAFIRI MSAFIRI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

105 IZACK CHRISTOPHE
R

MGINA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

106 FAUSTINA JOHN LUGOME F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

107 ROBERTO GEROD HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

108 EDDY RICHARD MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

109 ESTERIA LIKUTWAKU KASIBA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

110 ELIKA THOMAS HAULE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

111 JIMSON THADEI MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa



112 DITRICK DAVID MSIGWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

113 Rabia Baraka Msophe F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

114 RIZIKI MAIKO KIHONGO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

115 FLORIDA THADEI MLIGO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

116 nicolaus romanus mtega M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

117 DEOGRATIUS JOHN MWANDOL
OMA

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

118 EDSON MARTIN MLOWE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

119 VERONICA LEONARD MTITU F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

120 AGNES LUTANGILO CHAULA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

121 COSTA BENWARD HAULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

122 STEPHANO ANICENT NDASI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

123 ZACHARI BERNAD MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

124 AHADI HEZRON NGIMBUDZI M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

125 DICKSON FIDELIS LUGOME M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa125 DICKSON FIDELIS LUGOME M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

126 Godbless Christopher Mtweve M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

127 BENJAMIN CALISTUS MWINUKA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

128 AGLES KASSIAN KOMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

129 ASUNTA BLASIUS MGAYA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

130 HILMARY MARTIN LUGOME M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

131 INOCENT RICHARD KABUME M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

132 JACKSON JOHN MTEGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

133 Ackley Victory Lugome M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

134 ALPHONCE TADEI NGAILO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

135 Casto Douglas Mgwabati M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

136 METHOD PATRICK HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

137 VICKY EDWARD HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luana Maombi yametumwa

138 EDWIN FRANCES MTWEVE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

139 PETER BALTAZARY NYENGO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa



140 FADHILI COSTANTINO MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

141 Ibrahim Frank Ngao M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

142 GADY MESHACK MWINUKA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

143 IBRAHIM VITCASY SILONDWA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

144 RASHIDI AIDI ABDALAH M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

145 OSCA DAGRAS MWAPINGA (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

146 ISAYA JACOB MLELWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

147 MARIA NYANZALA SOSPETER F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

148 RIZICK JACOB MLELWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

149 Jane Alen Mgaya F Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

150 Monica Allen Mgaya F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

151 INNOCENT EDWARD NDUNGURU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

152 daniel elieth mtaita M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

153 GRETA CHARLES CHALE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa153 GRETA CHARLES CHALE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

154 ERICK MATHIA MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

155 MICHAEL YOHANA MNYAU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

156 JOEL MENAS MTEWELE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

157 THEODORA HERRY KIVAMBA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

158 Asante Manase Tamambele F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

159 IRENIO LIWIS MTITU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

160 Ester Nathan Mtweve M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

161 Richard Vincent Mtweve M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

162 Essau Jailo Chogo (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

163 Hamza Marry Msanga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

164 Samwel Mayenga Setta M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

165 Lilian Dickson Chaula F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

166 ROBBEN REUBEN MTITU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

167 RAYMUND KASIAN MGANWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa



168 Magreth Elias Mpete F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

169 UPENDO PAUL MLIGO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

170 SUZANE HONGERA MNYAMBW
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

171 CENETH DAVID MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

172 Mussa Cosmas Mbigi M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

173 Lucy John Mwambipile F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

174 JOSHUA GERMANUS MSANGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

175 SAYUNI WILLIAM MTWEVE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

176 MATILDA ELVIN CHIUME F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

177 GREENER OROBAN MGENI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

178 IZACK MAIKO MTITU M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

179 Telezia Charles Njeje F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

180 Raibu Alberth Malata M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

181 Rose Martin Tamambele F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa181 Rose Martin Tamambele F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

182 KASTORY SAMWEL MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

183 LUGANO ALLY KAYANGE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

184 ANORLD ANDREW MSANGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

185 Joseph Moses Nziku M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

186 Ester Nathan Mtweve F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

187 Gabriel Martin Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

188 ADELINA JULIUS MTITU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

189 YASINTA LEOPOLD NGAILO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

190 ANJELA JOHN MGAYA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

191 AGNESS ALEX MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

192 KESHENI ELIAH MLIGO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

193 ELIZABETH AMBROS MTITU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

194 ERASTO FLORIAN MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa

195 Alsenus Mathei Mtweve M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lubonde Maombi yametumwa



196 Pashenzi John Luoga (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

197 Edsau Titho Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

198 ELISHA ESSAU HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

199 MAGRETH HUSSEIN MASALA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

200 ANDREA NATHAN MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

201 Maria Zephania Mhagama F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

202 Alumbuage Agustino Luoga (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

203 DAMAS AMOS MALIHAYI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

204 VICENT AMON GWEGELA M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

205 MELINA SOLOMON FUTE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

206 JOSHUA SELAKA MAHENGE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

207 CHEFASI YUDA MDESA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

208 Matatizo Martin Luoga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

209 Anna Mathayo Mgimba F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa209 Anna Mathayo Mgimba F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

210 NEEMA EMMANUEL MBEMBELA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

211 BOSCO LUCAS MWINUKA (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

212 Florance Meinrad Mtega (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

213 ANTON MTWEVE ZAKARIA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

214 NELSON EDWARD KIMATH M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

215 MORIDA SIMON MGUNGILE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

216 VERONICA KANYAGA KOMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

217 enock Cyplian Haule (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

218 Krister Lwoga John F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

219 TAJI BERNARD NGIMBA M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

220 Gipson Samwel Sulle M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

221 HONGERA JOSHUA ULUNGI (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

222 NURU JOSHUA ULUNGI (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

223 XAVERY ZAKARIA FWALO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa



224 ASIFIWE FRANK LUOGA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

225 MICHAEL NATHANIEL LUTUMO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

226 MARTINA TITUS MBILINYI (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

227 IRENE UNDULE MSYANI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

228 James Zakaria Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

229 SIYON JOCTAN KASUGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

230 PATRICK DAUDI KOMBA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

231 Sayuni Zakaria Haule M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

232 SIWEMA SAMWEL CHENGULA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

233 SAMOLA AGUSTINO HAULE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

234 AMADEO WESTON HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

235 PLASIDO RAYMOND MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

236 INNOCENT EDWARD MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

237 SESILIA MEINRARD MTEGA (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa237 SESILIA MEINRARD MTEGA (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

238 PASTORY PAUL MALICIARE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

239 FARIDA BONIFAS MSEMWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

240 Nelly Simon Kayombo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

241 SAIMON MAGETA SAIMON M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

242 GIFT EZEKIA KOMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

243 Martha Sevelini Luoga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

244 DIVINITY CUTHBERTH MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

245 SADOCK JACOB LUPASA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

246 Bahath Victor Luoga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

247 Edward Rodrick Luoga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

248 Janeth Martin Mhagama F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

249 Eliya Gervas Ngailo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

250 EDWIN NICHOLAUS LUOGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

251 Safina Simon Kayombo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa



252 IBRAHIMU AUGUSTINO HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

253 ESSAU FRANK LUOGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

254 BONITHA LEONARD MTEWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

255 NICODEM NICOLAUS HAULEE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

256 NAOMI AUGUSTINO SHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

257 bushiri iddi kitambale M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

258 GODFREY AGUSTINO FWALO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

259 RHODEN STANLEY NGWALE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

260 FLORA DENIS HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

261 EDGER WINFRID NKWAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

262 CATHELINE NATHANIEL MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

263 TASIANA NATHANIEL MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

264 BARAKA GEORGE MSIGWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

265 FAUSTINE NICOLAUS MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa265 FAUSTINE NICOLAUS MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludende Maombi yametumwa

266 MARY BARNABAS ZULU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

267 Agnes Frank Mtweve F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

268 Chrispin Bernad Kalinga (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

269 NEEMA WILLIAM ELISA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

270 CUTHBERT BONFACE MTWEVE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

271 ISHIMAEL WILLISON MWASENG
A

M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

272 HILDA DONALD KAKWEMBE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

273 MERKSEDES NORBETH MWINUKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

274 DAVID FRANCIS CHANG`A M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

275 Mariamu Julius Memba F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

276 CHRISTINA JONSON HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

277 STEPHEN JONATHAN MAGIGE M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

278 PWELE GODWIN PWELE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

279 FRED JEREMIA JACKSON M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa



280 JOSEPHAT NOAH MWASANG
A

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

281 MNIKO MWITA CHARLES M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

282 ISACK ADAM MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

283 FORTINATUS JOACHM KIOWI (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

284 SALOME PAULO MWINUKA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

285 Musa Ibrahim Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

286 HONO FABIAN MBILINYI (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

287 Regnald Romanus Haule (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

288 ALATANGA MEDSON MLAWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

289 RICHARD ERASTO GOLDEN M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

290 Mussa Ibrahim Masaga M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

291 Justine Stephen Songo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

292 Ibrahim gerion Lugome (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

293 KELVIN LAZARO MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa293 KELVIN LAZARO MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

294 FELIX ROMWAD KAYOMBO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

295 SIMON ALEXANDER MWANGAL
O

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

296 GODFREY SAIMON NYANDOA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

297 Isdory Fred Mgalla M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

298 FELIX EXAVERY KIDAKULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

299 Jacqueline Eleterius Haule F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

300 Humphrey Wilbroad Yanga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

301 ALISTID RIVENCE NDENJE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

302 ANDREA GERVAS MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

303 HOSEA ALFRED HAULE (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

304 DIETRICK ZAKARIA NYONI M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

305 Baraka Lantes Mgalu (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

306 REHEMA WEMA HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

307 GEREWADA PETRO NGATUNGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa



308 Tumche Angomwile Mwaikenda F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

309 Faraja Lameck Komba M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

310 ASUMPTA ODDO LUENA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

311 ALFANI FUTI SIMKOKO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

312 ODILA STEPHEN HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

313 Nathaniel Leons Mapunda M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

314 Raphael Maiko Mwinuka M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

315 NENO EDWARD LUOGA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

316 TIMOTH FRANCE SANGA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

317 JACKLINE PASCAL UVAMBE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

318 GODBLESS JEROME HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

319 WINFRIDA BLASIUS NTENGO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

320 ROBINSON SIMON MWANGAL
O

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

321 SOPHIA MOSES SEWANDO (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa321 SOPHIA MOSES SEWANDO (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

322 HOSANA LAULENT NJELEKELA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

323 JACKLINE STIVIN MALEKELA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

324 BAHATI LWEYEMAHO BENJAMINI M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

325 Lucy Aliponda Mturo (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

326 LAMECK PATRICK MOYO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

327 Hans Martin Nyefwe M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

328 TILOS KUONEWA MSIGWA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

329 MARY JOHN KIDULIILE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

330 Nickson Felix Mahundi (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

331 MWAJUMA HAJI KING'ANG'A
NA

(not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

332 EDINA LABAN MWAPONG
O

(not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

333 ALBERTO BARNABAS MCHILO (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

334 OSCAR LINUS HAULE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

335 MARIAMU MUSSA MANGWAD
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa



336 Anna Dony Njelekela (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

337 MICHAEL ISSAYA HAULE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

338 REHEMA OMARY KHAMIS F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

339 VERONICA MESHACK NGONG'OL
E

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

340 Eva Pascal Kandumwa (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

341 Horace Stanley Kolimba M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

342 Jackline Christina Kaheneko F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

343 FURAHA JACOB KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

344 ANDASON KELVIN MILINGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

345 SELINA YOLIM MLELWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

346 ADEFRIDA ERENEST KAYOMBO (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

347 SALAMA RAMADHANI IDD F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

348 Flora Alpius Mbekenga Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

349 MACKIRIANO MARIO MHANGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa349 MACKIRIANO MARIO MHANGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

350 ISAYA MUSA LUOGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

351 FELICIAN ANDREAS NKWERA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

352 MIRIAM TITUS KAMWAMW
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

353 BASLEY PILIAS KASENEGA
LA

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

354 Agnes Francis Magezi (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

355 Apronia Thomas Mwikola (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

356 Frida Hamis Mgowole (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

357 STANLEY KELVIN MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

358 LUCY LAMECK NKWELA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

359 AMINA JOHN MAGOMBOL
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

360 JOSEPH HABILO MHAGAMA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

361 OSCAR NJELEKELA OSCAR M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

362 VESTINA ENIATH HENJEWEL
E

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

363 DORICY MODESTUS PILLY (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa



364 HONGERA ATHANASIO MGOWOLE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

365 GRACE ALTO MLIGO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

366 GETRUDA GERMANUS HAULE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

367 INOCENT FAUTINO NJELEKELA (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

368 ARIPH KASSIM GWEVAHA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

369 BRAIT MICHAEL KOMBA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

370 JANUARY ERNEST CHAULA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

371 ELVIDA GREGORY RWELA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

372 Jamila Sauti Ngoselo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

373 NEEMA FAUSTIN SAMILANDA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

374 FRANK MATAN HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

375 SUZANA PERMANUS HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

376 Theresia Alfred Haule F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

377 LINES JOSEPH SAMPAMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa377 LINES JOSEPH SAMPAMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

378 Merina Julius mbedule (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

379 STEWARD RAINERY HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

380 EMMA BEATUS SAMBULA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

381 Jackson Doglass Chaula (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

382 CATHELINE YUDA KIMULIKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

383 ADMARY SELAVION MTITU F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

384 Richard Simon Danda M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

385 JULIETH FEDRICK KILIPAMWA
MBU

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

386 NOELY EUGENE KIDULILE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

387 EMANUEL ELIAS SANGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

388 MEDELINA CHRISPEEN MLIGO (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

389 NEEMA FANUEL CHABWIGA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

390 ZAWADI THAWABU HONGOLI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

391 VAILETH JEROME BANGE F Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa



392 MATHIA MATHIA MGAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

393 ZITHA PILMIN KIOWI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

394 PASKALIA ELIAS WAMBURA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

395 JOSEPH PETRO NGATUNGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

396 FATUMA IDDI MASALE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

397 Hilbertha Leonard Mlelwa F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

398 HOSANA YONAH KAYOMBO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

399 LENIS PETER MTITU M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

400 NAYSHOOKY GODFREY MOLLEL F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

401 JUSTINE TIBILIUS MLWALE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

402 Salumu Shabani Hassani M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

403 Ibrahimu Omary Hamisi M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

404 VAILETH LEONSE MOSHA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

405 SALOME HASSAN GOLDGOD F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa405 SALOME HASSAN GOLDGOD F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

406 MONICA OCTAVIAN LUGOME (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

407 kalebu oscar makombe M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

408 ANDREA FRANK NJELEKELA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

409 REBEKA ERASTO NKUTILE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

410 FLORIDA AGRIPINUS MAGAGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

411 ELIZABETH TITUS MKINGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

412 GRACIA JOSEPH MBUNGANI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

413 DIANA LUKAS MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

414 Lucy Frank Njelekela F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

415 MICHAEL AUGUSTINO LUOGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

416 MAURA GALLUS KINUNDA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

417 FARAJA STEPHANI MFUGALE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

418 Veronica Malumbo Msanga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

419 EMMY AMOS MLIMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa



420 ELTON OSCAR QUIYENGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

421 RUSTICA LONGINUS MTWEVE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

422 ALLEN DASTAN MTITU M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

423 LUCY MATHIAS KIDULILE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

424 FLORA STEPHANO MTAFYA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

425 PAULINA FAUSTINO LUNYUNGU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

426 MARTIN PHILIPO HILUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

427 MUSA IGNASIO MIRAMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

428 DANIEL SEBASTIAN MISANA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

429 DOMITILA OSCAR NJELEKELA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

430 HANIFA HAMIS MBAMBAMB
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

431 JENIPHER ULAYA HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

432 ELIZABETH ANDILILE MWAIPAPE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

433 RAITON ERASTO NKUTILE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa433 RAITON ERASTO NKUTILE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

434 FRANSISCAR ANDONDILE KOMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

435 ELIZA NICHOLAUS MGIMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

436 MILIAM JOHN MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

437 MONICA OTHMARY MLOWE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

438 Anuciata Leons Mapunda F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

439 Nuru Timoth Haule F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

440 CATHERINE WENDE WILLIAM F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

441 SAUDA BURTON MWAIKUNG
U

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

442 MILKER RAMON LUGOME F Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

443 GIFT RAMON LUGOME F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

444 MARY STEPHEN GUMBO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

445 RAMECK HABILO HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

446 GAUDENSIA RAMON LUGOME F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

447 REHEMA ISACK MHANJE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa



448 CLEMENCE LAZARO MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

449 EVA RAMON LUGOME F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

450 TEOPISTA MICHAEL KAYOMBO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

451 CLARA FEDRICK MBWAGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

452 PETER PETER HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

453 LUCAS JASPAR MKUFYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

454 WILLIAM VALENTINO KOMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

455 ISDORY DOMINIKUS KIHUNDO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

456 TATU MAURUS HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

457 Mary Westone Kaduma F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

458 GRACE MATERNUS NDUMBARO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

459 FRANK MWAKIYAO YOHANES M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

460 THADEI NICOLAUS NKWERA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

461 BEATUS PAULO WELLA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa461 BEATUS PAULO WELLA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

462 Erasmo Allen Ng'ingo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

463 DIANA ESTORIA IKUMBOKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

464 GRACE KASIAN MTEWELE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

465 EDITRUDA ORESTI MANUMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

466 RAINER JOHN MWINUKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

467 SOPHIA ALFRED WILLA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

468 Suzana Silverius Kayombo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

469 MUSA DANIEL MWAKALIB
ULE

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

470 SAMWEL ALFRED HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

471 Prosper Ansigar Kayombo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

472 AGREY ALPHALES MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

473 MODESTER NICHOLAUS ITULLO F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

474 AYUB FIDELIS MLOWE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

475 Tumsifu Lazaro Mapunda M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa



476 ATUPELYE MAWAZO BINGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

477 HILDA LAZARO MWASENG
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

478 DAUDI MADIDA KITALAGWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

479 FELIX JULIUS MSENGI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

480 EMANUELA JOSEPH MWINUKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

481 EMANUEL SHEDRACK MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

482 VINCENT OYGEN MBENA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

483 JESCA DONLOD MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

484 DAUDI ABDI KIURE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

485 PAULINA GERODI NDIKWEGE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

486 THERESIA ACKLEY MKUDE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

487 ZAITUNI ISSA ALLY F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

488 AVELINA EMELAM MTEWELE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

489 KALISTUS BOSCO MTUNDU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa489 KALISTUS BOSCO MTUNDU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

490 DANNY FRANCE MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

491 FILOMINA KIOWI JOHN F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

492 BERTHA CLAUD MLIGO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

493 ATUBWENE ADAMU IGOMOLE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

494 ANISIA YOHANA MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

495 AMANI EVARISTO MFIKWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

496 THERESIA EMMANUEL KYOMBWE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

497 Magesa Melkiory Marwa M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

498 LUBUGO IBRAHIM SUFIAN M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

499 AMANI ANDREA HAULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

500 Gorreth John Maulaga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

501 ZAKARIA GOTRIP NGAILO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

502 MICHAEL STANLEY KOLIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

503 HELENA BUNDALA KADEBE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa



504 ERNESTA ERNEST KAYOMBO F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

505 Solomon Yaredy Hongoli M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

506 YASINTA EXAVERY LUOGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

507 Geofrey Erick Deule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

508 fausta dagno baha F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

509 JOEL JOHN KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

510 KIHOMOH STANLEY KOLIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

511 FELIX DAMIAN MAHONJEL
O

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

512 ROBINSON JIMSON MGOWOLE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

513 CHRISTIAN OTMAR HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

514 HILDEBRAND JOSEPH MBUNGANI M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

515 ORESTER SALVATORY HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

516 EDWARAD PETER LYELU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

517 GLORY SHEDRACK KATAMBAL
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa517 GLORY SHEDRACK KATAMBAL
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ludewa Maombi yametumwa

518 SYLIACUS AGANYILA KAKIRA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

519 EVARISTO LEO MHULE M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

520 MUHSIN HAMZA CHOROBI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

521 LUFINA O KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

522 FRIDA STEVEN MWAGALA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

523 wendelinus acasio mtega M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

524 Zena Faustino Facha F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

525 FRANSISCO STEPHEN MGENI (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

526 Mandela Paul Kitinusa (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

527 OSMUNDA FILEMON NDUNGURU (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

528 Godfrey Alen Mlelwa (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

529 AMBILIKE ROBERT MTWEVE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

530 Jimlasco Avelin Nziku (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

531 Filbert Francis Mwageni (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa



532 Jesco George Kayombo M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

533 cesilia basilius mganwa (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

534 Joseph Salvatory Nguaro M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

535 JOHANES JUSTINIAN MARTIN M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

536 Tenas Paul Kitinusa (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

537 Cornel Anania Luoga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

538 Varelia Nicholaus Mtweve F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

539 Elisha Meshack Mtonyole M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

540 FAUSTA ERICK DUGA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

541 JACKLINE ATHANASI MAHENGE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

542 EMMANUEL PETRO MSANGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

543 Castory Cathbert Mhagama M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

544 KASSIAN VIANEY MTITU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

545 NEEMA JAPHET KILIPAMWA
MBU

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa545 NEEMA JAPHET KILIPAMWA
MBU

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

546 Furaha Chaulaya Bangi M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

547 Kelvin Cletusy Lyampawe M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

548 marko theodory mgimba (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

549 Paulina Lucas Mgaya F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

550 Leonard Clarence Mgimba M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

551 DAUDI BRUNO SANGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

552 THEODOSIA ROMANUS MTEGA (not
set)

Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

553 FRANK ESDROUS MILANZI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

554 ERASMUS DAUD MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

555 Gosbetha John Kayombo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

556 ODILA DONATUS MGINA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

557 VALENTINA ERASMUS MWINUKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

558 LAMECK HURUMA DANDA M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

559 CYPRIAN RAPHAEL MADEGE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa



560 Prosper Samwel Mwaipopo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

561 Elisha Joram Johanes M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

562 Hongera Lucas Salingwa M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

563 HEZRON GERMANUS KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

564 TWALIBU HAJI KAVENUKE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

565 ROBERT DAVID KALOLO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

566 Bosco Emmanuel Mwakilambo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

567 STEVEN ZENOBIOUS MTITU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

568 AGNES DANLORD MTWEVE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

569 SUZANA JOHNSON MWAIPUNG
U

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

570 REDENTA GAITAN MBUGI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

571 Rukia Malick Mihale F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

572 JUSPER SAMWEL KASERA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

573 AMOS JOSEPH HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa573 AMOS JOSEPH HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

574 BERTHA BONIFAS MWALONG
O

F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

575 AMOS RAIS MAKAMA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

576 John Zabron Mtitu M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

577 Ernest Fidelis Komba M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

578 SCHOLASTICA APIUM CHENGULA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

579 Alimelda Clement Paschal F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

580 Neema Daudi Amoni F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

581 Naomi Benard Nzalalila F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

582 Erick Robert Chungwa M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

583 Hassan Hussein Athuman M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

584 IBRAHIM DASTAN MGAYA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

585 Marcella Juliasi Danda F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

586 Beatrice Festo Moshi F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

587 Lulu Anderson Ndelwa F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa



588 ELBERATHO CHRISTOPHE
R

MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

589 EMMANUEL ADREHEM MLWILO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

590 Asia Hamis Shaban F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

591 Alan Halison Mtambo M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

592 Odas Joseph Kiza M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

593 France Thobias Millinga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

594 LETISIA ALANUS KAYOMBO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

595 BATHROMEW SIMON KIOWI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

596 Tusekile Lusajo Mwaijande F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

597 david damian mwapinga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

598 MARTHA MANASE MSIGWA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

599 GILBERT STEPHENE CHIYUMBE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

600 SALMA RASHIDI SAIDY F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

601 FRANCO STIVINI MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa601 FRANCO STIVINI MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

602 Eusebius Cosmas Msigwa M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

603 Goodness Inocent Mwinuka F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

604 Katama Dotto Buteye M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

605 ADELAIDE ANDREHEM MLWILO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

606 Agrey Frowin Mtitu M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

607 TYSON EPHREM MLELWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

608 TEOPHILDA ALFRED MTITU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

609 HERY ANTON MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

610 SIMON YOHANA MGINA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

611 Switbert Erick Duga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

612 STELLA MEINDRAD MTEGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

613 MWINDAIMANI MARCO KITIKU F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

614 PASCHAL MATHEW MALUGU F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

615 SHUKRANI LAURIANO MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa



616 MECTIDIS YOHANA MNYAMBW
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

617 DENIS EMANUEL HAULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

618 Ester Kassian Mlelwa M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

619 DAMAS NISPHORY MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

620 SABINA LINUS MHAGAMA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

621 ANSIRA DISMAS MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

622 James Gaitan Mgimba M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

623 GASTO JOSEPH MTITU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

624 JUDITH AGEN MDENYE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

625 Maria Vicent Mlelwa F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

626 NANCY ROBERT KILAMLYA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

627 Glory Hebron Kapange F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

628 Edina Anthony Mwendikala
m

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

629 JUSTINE REUBEN ROBERT M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa629 JUSTINE REUBEN ROBERT M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

630 Veronica Mario Kinyamagoh
a

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lugarawa Maombi yametumwa

631 Erasm Fulgensi Honory M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

632 JOYCE ESTOMIH MAKYAO F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

633 SILLA STIVIN HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

634 BUJAGA LIMBU ZEZE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

635 ADAM HAMZA NYALUSI (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

636 Geofey Alfred Kavenuke M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

637 ALPHONCE JASSON KAMWELA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

638 Hilda Boay Simon F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

639 Filbert Ezekia Mkamba M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

640 Yuditha Peter Koko F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

641 Thomas Walter Ndunguru M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

642 Ngeleja John Kazungu M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

643 REMIGIUS WILSON MALULI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa



644 Nanzano John Mbwambo (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

645 Titus Enos Gululi (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

646 DAVID NICHOLAUS NGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

647 LAURENT LAURENT MHAGAMA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

648 JOSEPH FRANK KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

649 YONA VINCENT HAULE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

650 Hortensia Andrea Ngailo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

651 Jackson Sylvester Ngatunga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

652 FARAJA ISACK NDULUNDU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

653 DANIEL BOSCO MWASANJE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

654 Daudi Stephan Kayombo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

655 Cosmas Jonathan Komba (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

656 Hawa Mahamoud Msangi F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

657 COSTANCIA SANKE MWANSHE
NDE

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa657 COSTANCIA SANKE MWANSHE
NDE

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

658 GIDION MARTIN MWINUKA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

659 SALVATORY SIMON MASSAJAG
E

M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

660 DAVID JOHN MWAMLIMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

661 JOYCE JOHN MWAMLIMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

662 olbane andrew ngatunga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

663 George Felix Haule M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

664 SAILIS ALEXANDER CHIWATO (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

665 ALLEN HERBERT MTAFU M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

666 Fulmence Barnabas Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

667 Mussa Julius Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

668 FATUMA JULIUS KAHAWA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

669 Claudia Cosmas Gowele F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

670 Christina John Mpangala F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

671 BAHATI LAURENT GALUS M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa



672 Neema Lawrence Luoga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

673 Godfrid Thobias Moyo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

674 Fundi Juma Peasant M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

675 VERENA PHILIPO HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

676 TITHO BENEDICT MWINGIRA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

677 Eliza Ramon Mhagama F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

678 IZACK LEONARD MBUNGANI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

679 JACKSON JOHN MWAMLIMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

680 MICHAEL SAULO HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

681 MATHEI JOSEPH MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

682 VICTORIA JOSEPH HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

683 George Kamugisha Lubunga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

684 Tumain Peter Manoni M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

685 EDMUND MICHAEL MTEGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa685 EDMUND MICHAEL MTEGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

686 Boniface Joseph Mbawala M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

687 AMBROSE A MILINGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

688 TITHO BOSCO MWASANJE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

689 COSTANCIA CHRISTIAN HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

690 SAMWEL SAMWEL NYINGO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

691 Catherine Mathei Kongo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

692 HILARY HILARY HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

693 Daniel Ashery Kitomo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

694 Anna Ackland Ngonyani F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

695 Benard Jacob Kayombo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

696 Uwezo Andreas Puye M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

697 TIMOTH CLEMENT HAULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Luilo Maombi yametumwa

698 Boniface Simeon Lupagaro M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

699 FRIDA LOMWARD LOMWARD F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa



700 ZAKAYO LEONADI MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

701 TUMAINI YEREMIAH MHAGAMA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

702 FELICIAN ELIAS LUKUWI M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

703 JOHN MICHAEL MWASOSO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

704 LUSIAN SILVERIUS KILONGO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

705 EVANGLISTA MATHIAS LUPAGALO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

706 FARIJI JEROME SINDUHIJE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

707 Sosten Ambumbulwisy
e

Lupagalo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

708 JOHN ERNEST MWAKIMBW
ALA

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

709 SADICK PETER KILONGO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

710 REGNARD MAURUS MWAKILA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

711 STEVEN EZEKIEL MWAGWAL
A

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

712 ERNEST ERNEST MWAKIMBW
ALA

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

713 BARAKA MEDELINA MAPUNDA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa713 BARAKA MEDELINA MAPUNDA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

714 Edward Fausta Ntanjo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

715 AMBOKILE GWAKISA MWAKISEG
E

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

716 DAVID YOHANA EMAEL M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

717 Gerald Nelson Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

718 EVANCE SEBASTIAN MWAIPUNG
U

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

719 ANANIA LONGNUS MWAKATIM
BO

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

720 Japhet Justinian Kabakama M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

721 Aniceth Scarion Gabriel M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

722 MICHAEL ELIAS MPOLO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

723 STANLEY NICAS NKWERA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

724 Luphinus Philipo Gowele M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

725 KENEDICK ESTELA HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

726 BONIFACE ANTONY LUKUWI M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

727 JOSEPH FLAVIAN NKWERA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa



728 PRISKA JOSEPH MSELLE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

729 DAMAS MOSES MWELANG'
ONBE

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

730 BEATRISE JAMSON MWANDUN
GA

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

731 EDMUND PASKAR HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lumbila Maombi yametumwa

732 DEUS DEMOSKO MTEGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

733 JACKSON BOAZ MLONGO (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

734 PATRICK LEZILE CHAULA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

735 Titho Antony Mgaya M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

736 SAVIO REMIGIUS NZIKU M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

737 DEBORAH REMMY MGAYA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

738 ALLEN JOHN MLOWE (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

739 ANGELA BASILIUS MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

740 Elizabeth Primin Mgaya F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

741 Euzebiusy Renatus Mpollo (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa741 Euzebiusy Renatus Mpollo (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

742 Costantino Lorand Mtega M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

743 Isaya Andreas Mpalanzi M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

744 Methusela Sweya Masomhe M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

745 ADAM PHILIP MGAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

746 VELLA BERNARD MTEGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

747 Devotha Wolfram Mgaya F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

748 Salehe Rajabu Omary M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

749 Justin Justin Mapunda M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

750 Anthony Charles Mwamgoge M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

751 Yona Gustave Mbanga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

752 KELVIN JOSEPH NYAKUNGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

753 Osward Charles Mwakyambik
i

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

754 Magdalena Edward Mponji F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

755 SABINA EDWARD MTEWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa



756 IMANUEL STEPHEN SANGA M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

757 MENRUFU MATHIAS MGAYA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

758 Salome Geofrey Liyaya F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

759 LUKA NEEMA HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

760 REHEMA JOHN MWAMGOG
E

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

761 JANE GERMANUS MSEMWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

762 PEACE ROBERT GALEBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

763 Andrew Phabian Malekela M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

764 Grace Marius Mgimba F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

765 REHEMA BATROMEO SANGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

766 Krisanto Robert Mgeni M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

767 HILDA REINHARD MTEWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

768 Daudi Abinara Ngajiro M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

769 ORESTA SOTEL MBAHULILA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa769 ORESTA SOTEL MBAHULILA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

770 Elizabeth Andrea Njavike F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

771 Sostenes Chrispin Mgeni M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

772 Annes Gadmon Mgumba F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

773 LAURA HENRY MTEGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

774 JOSEPH TIMOTH KADAGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

775 CHRISTIAN RAPHAEL HELANYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

776 KASIANA ATANASIUS MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

777 Basil Eligius Msemwa F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

778 CATHERINE YORAM NGONG'OL
E

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

779 MARIA FRANK MTWEVE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

780 DITHARD HILNERY MTEGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

781 ADELINA ROBERT ABRAHAM F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

782 CHRISTINA FRANCE MTEGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

783 ROBI LAURENT NDAYUUND
I

F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa



784 SYLAPIUS BARNABAS MLELWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

785 Goodluck Hiazint Mwajombe M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

786 Margaretha Michael Mgaya F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

787 MICHAEL PAULO MCHILO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

788 Frolian Michael Mgaya M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

789 SARA TUMEITWA KYANDO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

790 EGID PILIMO KULAGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupanga Maombi yametumwa

791 DAIGO BERNADETH
A

HAULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

792 Rutifrid Rutifrid Kayombo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

793 ZACHARIA CHARLES MWIHECHI M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

794 JOSEPH MATIKO MWIHECHI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

795 MICHAEL ALFRED LUKUWI (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

796 MANFRED V MANFRED M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

797 RENNY MAURUS MPOLLO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa797 RENNY MAURUS MPOLLO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

798 KASSIAN ANTON KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

799 MHINA MICHAEL MBONECK M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

800 Thadei Sabas Ngailo M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

801 DEBORA STEPHANO HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

802 ELIA DOMINICK HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

803 Anna Dominick Mdalingwa F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

804 AUSI ABDALA WASIA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

805 WILSON DAUD NGAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

806 CLEMENCE JOHN KAMONGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

807 GILBERTH EDDY HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

808 VENANT LOGATUS KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

809 Sophia Jonathan Kiowi F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

810 RUKIA MAKARIUS LUKUWI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

811 INNOCENT JOACHIM WANGABO M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa



812 BLASIUS DOMINICUS HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

813 VOLKA ANGELUS GOWELE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

814 BENARD CHARLES BANGU M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

815 DAMIAN LUDWIG KIOWI (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

816 DAUD KARLO LUKUWI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

817 ADRIANO TONNY MWINYI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

818 LEAH DAUD KITAPANDA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

819 BARAKA DANIEL MUYAMBA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

820 FELIX SEVERIN MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

821 EVARISTO SALVIUS HAULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

822 OMBENI PETER KYANDO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

823 AGREY ELEUTER MBUGI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

824 THOMAS A GOWELE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

825 JOSEPH FRANSIS NDUVA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa825 JOSEPH FRANSIS NDUVA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

826 IMANI DUNCAN MLAPONI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

827 ALFRED LOTAR KAYOMBO (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

828 FLUMENS FULMENCE HAULE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

829 KAITAN LAURENT NKINGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

830 ELISHA JOHN LIHAWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

831 POLYCARP PAUL MAKOYONG
A

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

832 AZZRA JANUARY KANONDO F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

833 DESMOND ISAYA LUNGWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

834 DEMESTRIUSY THOBIAS MGANI M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

835 ALLY NASSORO MOHAMED M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

836 ISAYA RICHARD LUKUWI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

837 SIMON NTALIS HAULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

838 RICHARD EMMANUEL LUWANJA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

839 Volka Patrick Kayombo M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa



840 AGAPITHO PATRICK KAYOMBO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

841 ANTON ANTON KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

842 MARIANUS ALFRED HAULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

843 WINNIE ALEX SAMBEPO (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

844 DAVID DAVIDSON MGIMBA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

845 ADRIANO F GOWELLE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

846 FRANSISCO JOHN KIBENA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

847 EFIGENIA SEBASTIAN MWINUKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

848 Robson Ivoh Ngailo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

849 MICHAEL FRANK NJELEKELA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

850 AGNESS STEPHANO HAULE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

851 JOINATHA FILOTEUS LUKUWI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

852 VERONICA NEMES SHIRIMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

853 CECILIA LONG'TUTI MOLLEL F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa853 CECILIA LONG'TUTI MOLLEL F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

854 CHEDY TASLO NGALAWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

855 NAIDA DICKSON MUWUCHA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

856 LAMSY TRYPHORD MWANG'ON
DA

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

857 CRESENT ALEX KIOWI M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

858 Salima Elias Nkwera F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

859 Asante Kilian Ngailo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

860 AKILO ALFRED LUKUWI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

861 MENIDORA ANTONY MWANKENJ
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

862 Venance Kanuti Mpollo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

863 Lazaro Simfrosa Haule M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

864 PAULINA ANTONY HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

865 ANTONY PAUL MPOLLO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

866 BAHATI MASHAKA CHANDE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

867 PHILOMENA SILVERIUS KAYOMBO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa



868 THINO EDMUND NGONDE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

869 FLAVIAN FLAVIAN HENJEWEL
E

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

870 TIMOTH JOHN HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

871 TUKAE BRUNO NJELEKELA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

872 CLETUS FLAVIAN GOWELE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

873 HELISTA BENWARD HONJO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

874 STEVEN HERMAN KILONGO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

875 ENGETRAUDA ERNEUS KIOWI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Lupingu Maombi yametumwa

876 France Aggrey Kimbavala M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

877 Gisbert Tobias Ngogo (not
set)

Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

878 AGNES MICHAEL MTEWELE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

879 IBRAHIM BOAZ MGINA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

880 DIGNA LAZARO MHEPELA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

881 Agnes Shija Shinyaka (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa881 Agnes Shija Shinyaka (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

882 ELTON MATHAYO MJUNI (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

883 ANDREA HAMISI MAJURA M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

884 BASILI PAUL MHIMBA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

885 MELCKZEDECK ELIEZELI MYAMBA (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

886 Abinuel Betram Mhidze M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

887 ERICK ANATORY MLELWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

888 Adam Kinyagi Lutta M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

889 PATRICIA MATHIAS MSUYA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

890 JOYCE SIXSON MEMBE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

891 MODESTA ESSAU KIBONA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

892 AMANDA FEDRICK MGAYA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

893 Sifa Aswile Kamage (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

894 LEONARD AUGUSTINO LWENA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

895 HARUNI NICHOLAS KIVIKE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa



896 OSWARD EDWARD NGAO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

897 MARCO NICHOLAUS MGAYA (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

898 NOELY WOLTER NZIKU (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

899 VAILETH SAFARI MAHENGE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

900 NEEMA VALENTINO MLEMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

901 ASIFIWE ALFRED HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

902 Philipo Kindamba Nyoni M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

903 Stansilaus Eleutherius Mwanyika (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

904 TAJI NICHOLAUS CHAULA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

905 Mohamed Kassim Masudi M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

906 FRASCO EMMANUELY MLELWA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

907 REHEMA SIMON MWANYIKA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

908 Fidea Herman Haule F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

909 JOFREY GEORGE MNYANGA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa909 JOFREY GEORGE MNYANGA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

910 PETER AWE NIIMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

911 Francis Maurce Mtweve M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

912 Rozina Edwin Mgimba F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

913 Ansfride Edwin Mbena M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

914 HAMISI HABIBU BUMBULI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

915 DEOFRASIA FILEMONI MSIGWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

916 DINO ALDO CHALAMILA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

917 Veronica Joseph Camilius F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

918 IZACK GEORGE MSIGWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

919 MAGRETH NESCO MGIMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

920 Freda Sefania Ngailo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

921 Bertina Alto Mligo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

922 NDATURU ILANGA KUBILU (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

923 ELIZA JOSHUA MGAYA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa



924 MARKO JOSEPH MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

925 JACKSON GIDION MKALAWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

926 MUFUNGO MWIJARUBI MUGINI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

927 BARAKA OTMARY MLOWE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

928 JAKLIN FESTO NZALI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

929 Upendo Emmanuel Mgaya F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

930 ELIZABETH ROMWARD MWAGENI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

931 JAMES SIKAZWE GWAHEMU
TSE

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

932 NICKSON JOSHUA MGINA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

933 HEBETH ELIAS MGIINA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

934 Jackson Marko MLWILO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

935 TWAENI LUSIAN MBOGO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

936 ERASTO RAIMUND MLELWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

937 AGATHA THOMAS LYAKURWA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa937 AGATHA THOMAS LYAKURWA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

938 ENOCK WESTON MWANGUK
U

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

939 CHRISPIN SHAMBO MPYILA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

940 Pascal Dismas Qamara M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

941 ESTER STEPHAN MKOLONGO F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

942 Ester Bonface Mgani F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

943 Rebeka Damasi Uswege F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

944 Fabian Assa Mgina M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

945 Edina Fabian Mtweve F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

946 SAD0CK MODEST KATAGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

947 GODLOVE BURTON KIHAKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

948 PASCAL VINTAN MFUGALE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

949 MARSIANA EDWARD MSUNZA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

950 ANTONI ADRIANI MGINA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

951 DAVID CHEDIELI YOEZA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa



952 ATOSHA ALBANI MGENI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

953 DASTAN JOHN SUNGWAN
A

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

954 STEPHANO IBRAHIM CHENGULA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

955 LUFINA WILLIAM LUOGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

956 ODETHA DOMINICUS MGANWA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

957 KISSA JACKSON MWAIPOPO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

958 DEBORA DAVID MNYANGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

959 SILVIA SAMWEL MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

960 PETRO MARIO KALINGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

961 Anunsiata Christian Mwakilabi F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

962 ZAVERIA ROBERT MDUDA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

963 Majidi Rashidi Abdallah M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

964 Evaristo Nickodem Mlongo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

965 ANANIA NAFTARI MTEWELE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa965 ANANIA NAFTARI MTEWELE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

966 TERESINA MENDRAD NGIMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

967 CHRISTINA GODFERY KIMEGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

968 HAPPINESS AMOS GWAU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

969 ISAYA ANDREA MLIGO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

970 TEGEMEA MUSSA MLELWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

971 FELIX JOHN NZIKU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

972 ALFAN JOFREY KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

973 Imakulata Alexanda Mkolwe F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

974 TIMOTH DESTERIUS KOMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

975 GEORGE CHRISTOPHE
R

HAULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

976 JOFREY BONONIUS MSIGWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

977 BENITHO PHIDELIS MLWILO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

978 Erasto Nicholaus Mnyanga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

979 MARTHA BENEDICT MBIGI F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa



980 LAITON ENOCK KAHONGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

981 MATHIAS ADRIAN MBIGI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

982 JOYCE FRANK MWALONG
O

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

983 Daudi Israel Kihombo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

984 ISAYA HEBRONY MWALONG
O

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

985 EDWARD JOSHUA MTITU M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

986 AMINA AMIRI KISAILO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

987 Magreth Zaward Mlowe F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

988 ALLEN THOMAS MTEWELE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

989 CLAUD ELETELIUS MLWILO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madilu Maombi yametumwa

990 ABILITY TUMMWAGIL
E

MWASIFIGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

991 ELINAZI YONA NGUTO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

992 Fransisco Eletelius Mhagama M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

993 BERNARD EDWARD MGINA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa993 BERNARD EDWARD MGINA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

994 SPERATUS JOSEPH MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

995 ERICK JOHN MSOLLA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

996 LUSIAN BERNARD MGAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

997 ISAKA JOHN MAHENGE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

998 KAISARI SABINO MKUSA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

999 Hery Festo Mapile M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1000 Hosea Richard Kafuka M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1001 EMELIA FAUSTINI KANIKI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1002 SIMON LADISLAUS BRUNO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1003 JOFREY ELIZEUS KIFARU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1004 CHRISTINA GRAYSON MWASHILIN
DI

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1005 ZAWADI ANDREAS MSIGWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1006 BARAKA JAMES DOHE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1007 ANTHON FRANCE MGINA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa



1008 ANECTUS GOTFRID SOTERY M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1009 JULIANA EMMANUEL MSHAMI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1010 SIENA DOUGLAS MGAYA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1011 VERONICA PAUL MWAKIJABI
LWA

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1012 VERONICA YOAKIM MGANI F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1013 LUCIA KASIAN MLIGO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1014 FATUMA RASHID KINGU F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1015 GODFREY MARCO MWALONG
O

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1016 RESTUTA DITRICK MAYEMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1017 NEEMA LEO MLIGO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1018 PAULO NORBETH MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1019 ANNA DAIMON MWAKILEM
BE

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1020 JANE UTAMWA JOSIAH F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1021 CHELESTINA MARTIN MSIGWA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa1021 CHELESTINA MARTIN MSIGWA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1022 TOBIETHA DAUD CHANG'A F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1023 EDITHA KENETH MLIGO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1024 JEREMIA PATRICK MWANZA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1025 DORICE GASPAR MFUSE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1026 ASHURA ESTON JACKSON (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1027 BENADETA BRUNO MTEGELE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1028 Anastazia James Ngoma F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1029 EDRICK PATRICK MPEMBELA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1030 RICALDO EDWARD MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1031 DORICE AIDAN KIBAKWA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1032 MASHAKA AGUSTINO MWENDA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1033 HERY DOUGLAS MGAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1034 ADEODATUS MAURUS MGANI M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1035 SAFIEL BRAYSON NYATO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa



1036 DANIEL KAZIMILI JOMOKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1037 ALPHAXADY NTILICHA NTIGWIGW
A

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1038 Rolandi Enhard Mchilo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1039 WITNES EBEREHARD MGAYA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1040 GODLOVE BONY CHAULA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1041 Aidan Yoakim Mgani M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1042 HANCELEM EDWIN HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1043 Sholastika Maksensius Mlelwa F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1044 RASTON SIMON SANGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1045 WILIAM INOCENT MSEMWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1046 WILSON WILHEM MGAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1047 AGREITHA EDESIUS MWINUKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1048 LUGANO OSIA MWAIPOPO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1049 TEONILA GODFRID MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa1049 TEONILA GODFRID MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1050 GEORGE WILLIAM SEMNGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1051 KENETH LAIFOZI WIGANE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1052 Asto Josephat Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1053 JOHN GEORGE MGANI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1054 Rozalia John Kayombo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1055 MENIDOLA LENATUS MLOWE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1056 CHRISTIAN CARLO MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1057 CHESCO GOTRIP KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1058 ANNA LONGINUS MKINGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1059 ANNA EDWARD MLELWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1060 CHRISTINA SEBASTIAN MWINUKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1061 MARIAM FELIX HAULE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1062 CHRISTINA JACOB MARIKI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1063 AMYE RITHA KYANDO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa



1064 Jerad Philipo Mtega M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Madope Maombi yametumwa

1065 STEPHANO ALANUS MKINGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1066 Ditrick Hilary Ng'engele M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1067 ALTO FILBETH HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1068 alatory gelfrid komba (not
set)

Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1069 Lutengano Sephania Simon M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1070 Ladslaus Lusato Franciisco M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1071 MICHAEL MANFRED MWANSAF
WA

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1072 GAVANA FRANK MWANDALI
MA

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1073 RAPHAEL WILSON SANZAGAL
A

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1074 Domitila Thadei Ndunguru F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1075 Simbiti Simbiti Elias M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1076 FORTUNATA VENANCE MRAMBA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1077 ROSWITA TIMOTH HAULE F Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa1077 ROSWITA TIMOTH HAULE F Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1078 Asante s haule M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1079 Steven Frans Mtitu M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1080 Cosmas Thobias Mhagama M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1081 Majuto Mihale Shaban M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1082 COSMAS MICHAEL MBOYI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1083 Emmanueli Ezekiel mwakabaga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1084 VISELINO ALOYCE HAULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1085 IMELDA ASHERY LUFUNGO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1086 OSCAR AMBROS MLELWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1087 ARTHUR CLEMENT HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1088 CHRISTANTUS MATHEI MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1089 MANENO ASHERY MAWEZA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1090 NEEMA DANLODI MTWEVE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1091 MIRIAM AULERIAN ULAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa



1092 FOCUS JOHN MAPUNDA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1093 ABIBUS AUGUSTINE MWANKENJ
A

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1094 SAID MAIKO ISSA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1095 VITUKO TIMOTH HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1096 FAUSTO CASPARY HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1097 Arobogast Mtuy Anaklet M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1098 Neema Francis Mnyenye F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1099 Robert Romward Ntenje M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1100 Prisila Richard Mhanga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1101 Asifiwe Corine Kamonga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1102 AUGUSTINO OBERD MTEMELA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1103 RACHEL DELIGO KIPANYULA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1104 ISACK PATRICK KYARUZI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1105 Baraka Anyosisye Mkinga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa1105 Baraka Anyosisye Mkinga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1106 JOHN ANDREAS MBUNGANO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1107 Susani Masalu Maduhu M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1108 WESTON REGNARD MWANYIKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1109 DIVYA JONATHAN KALUWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1110 MARY JONATHAN KALUWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Makonde Maombi yametumwa

1111 DENISI GETRUDE NGALO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1112 EDAN EDSON MWAKIBET
E

(not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1113 KALISTUS ANGELUS NCHIMBI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1114 Raymond Peter Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1115 JOHN WILGISY NGAILO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1116 CHRISTINA GEOFREY NGATUNGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1117 OSCA AUGUSTINO MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1118 SEBASTIAN GABRIEL MAKUNGUR
U

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1119 CLEMENCE PETER LUOGA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa



1120 PETER NELSON SHOMBE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1121 Gavana Kafwisa Mwambene (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1122 MARIO THADEI KOMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1123 Martha Yohani Makusa F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1124 Paulo Pius Lingamba (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1125 mussa vincent mauya M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1126 Yohanes Valentino Mgimwa M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1127 JOSHUA AMAN HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1128 MWIGULU ANDREW DUMILE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1129 Hamza Nassoro Sabh (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1130 Festo Sebastian Luoga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1131 LUCIA ANTON MGAYA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1132 Silvesta Peter Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1133 JACKLINE STEPHEN MWAKIPESI
LE

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa1133 JACKLINE STEPHEN MWAKIPESI
LE

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1134 Kelvin Meshack Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1135 ESTHER MARWA PANJU (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1136 NICO EUSTACH MLIGO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1137 NEEMA ANAMERY DONATH F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1138 Melenia Martin Mwakila F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1139 HEISLER ANYOSISYE MWAKAJE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1140 Joshua Lucas Lwelu M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1141 WINFRIDA EMILYO MKONGWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1142 DONVINTON DONARD HAULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1143 Sauda Ahmed Kunjayo F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1144 ERICK SOSTEN MGIHILWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1145 JONATHAN ANTON MAPUNDA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1146 Lusajo Matiko Vicent M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1147 STANSLAUS DAVID MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa



1148 SHADRACK AUGUSTINO MATANDAL
A

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1149 Asimwe Andrea Malongo F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1150 Edward Valentino Ngalawa M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1151 FADHILI ELIUD CHIMBE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1152 HAPPINESS YOHANA HAULE F Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1153 Hemed Buluba Jean M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1154 Contrida Christian Nyandoa F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1155 PENDO BERTHA MARCO F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1156 William Philimon Nkondola M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1157 ANNA FRANCE MIRINGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1158 STELLA PATRICK HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1159 Catherine Abeharth Lukuwi F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1160 GRACE DAUD RUPIA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1161 JOHNSON WORFRAM HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa1161 JOHNSON WORFRAM HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1162 SHABAN SAID NACHID M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1163 WATENDE KATARE MAKENZI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1164 Sarah Jones Maiseli F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1165 Marcus Martin Mwakila M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1166 EMMANUEL PHILIPO HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1167 CESILIA HAULE JOSEPH F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1168 Elizabeth Pangalas Mapunda F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1169 REHEMA NOEL WILLIAM F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1170 Hekima Yohana Saga M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1171 ROMBETA YAHYA HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1172 Sophia Villinus Ngonyani F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1173 Tugimbage Emmanuel Mboya F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1174 Nicolaus Angelaus Njovu M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1175 Daniel Jesel Mbwaga M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa



1176 JANETH VOLCA MLIGO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1177 GODFREY ODILA KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1178 GABRIEL SOLOMON KAPINGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1179 ROY MESHECK HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1180 GODFREY EDWARD KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Manda Maombi yametumwa

1181 Stanley Ambroce Mhagama (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1182 Austride Alfayo Kyando (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1183 LIHAKANGA MAURICE HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1184 DEBORA HOSEA MWAKYAM
BIKI

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1185 MAKOYE MJANASA GILE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1186 Charles William Makamba (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1187 SARA GASPER ANTON (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1188 Nuru Condrad Kiowi M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1189 Beata Anyosisye Kabuje F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa1189 Beata Anyosisye Kabuje F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1190 Itika Kastom Mwakalyobi (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1191 KHATIBU MUSA FUMITO (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1192 ABELLA MBEKOMIZE JEREMIAH (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1193 Jackob Titus Mahenge M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1194 wakili japhet kabuje (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1195 MARIA STANSLAUS HAULE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1196 ADRIAN JOHN MANYILILA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1197 JUMA KELVIN MKINGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1198 ESTHER MANDE MWAKATU
MA

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1199 Crispo Emmanuel Ndomba M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1200 AUGEN PETER LUOGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1201 LUCY ANTHONY NGONYANI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1202 0TILIA MARTIN MWAKILA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1203 JUSTIN EWARD HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa



1204 MONICA FREDRICK MWAKA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1205 Judith Cyprian Mdanga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1206 MARIAM GODFREY MOYO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1207 JOHN MATHIAS HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1208 ANNA BERNADI MAHUNDI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1209 SAIMON MNONDWA MGAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1210 VESTINA JOAKIMU HENJEWEL
E

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1211 ERASTO JOHN MSEMWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Masasi Maombi yametumwa

1212 Yeslord Abeidnego Ulambale (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1213 ISAYA LAMON KOMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1214 PHILIPO ATILIO FIHOMA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1215 THOBIUS LENHORD MLELWA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1216 ZAKARIA BLASIUS KAPILIKOH
O

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1217 AGNESS BONY NZIKALILA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa1217 AGNESS BONY NZIKALILA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1218 DONATUS PETRO MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1219 MALIMUSI ABDALAH MOHAMEDI M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1220 Baraka Mkinga Mkinga M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1221 Florida Emelam Mlowe F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1222 MESHACK JAPHARY LUPUMBWE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1223 Frank Japhet Jacob M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1224 STAPLINA STANLEY MSIGWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1225 ELINA ARTASASTA KIBANGALI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1226 EDIMUND
MALISE
MWALIBE

MALISE MWALIBE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1227 ORESTA FABIAN MGAYA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1228 IDDFONCE MICHAEL MGAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1229 FARIDA ISSACK MLELWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1230 EDMUNDA LEONARD KOMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1231 FRANK GERARD MHEMA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa



1232 DEODATA GEROLD MGOHELE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1233 JACKSON MELEKIADY NYIGU (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1234 Sophia Silvest Joseph F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1235 GEORGE CHARLES MASANJA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1236 VEDRICO DYSON NICHOMBE M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1237 FAUSTINA MAJURA SAGATI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1238 Tabitha Jacob Haule F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1239 HAMZA OMARI BAKARI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1240 MARIA PATRICK LUOGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1241 Stephano Julius Mpwage M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1242 DAIMA FRAIKO KISOMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1243 LUKA NAFTALI LULANDALA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1244 Salome Stephano Mgaya F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1245 SELEMAN BENJAMIN MAKWETA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa1245 SELEMAN BENJAMIN MAKWETA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1246 Letisia Pilimini Mtega F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1247 Herieth james Mwinuka F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1248 STANSLAUS GEORGE MOYO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1249 AMADEO COSMAS KISWAGA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1250 RAHELI CHARLES MSANYA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1251 Florida Alois Mgaya F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1252 EVARISTO EVARISTO SAPULA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1253 Charity Ditrick Mwapinga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1254 KEVIN EGNO MKINGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1255 Erasto Filomena Mkinga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1256 STEVEN BASLEO MHANJE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1257 JACKSON AYUB MLELWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1258 FROLA LOLENZ MGAYA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1259 GRACE EMMANUEL LUOGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa



1260 LEONARD BLASIUS MTEWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1261 jestina emanuel mhagama F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1262 LUPAKISYO JACKSON MKUMBWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1263 EMMANUEL FLAVIAN MGAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1264 SHEIMUH JACOB MAGALLAH M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1265 NEEMA LINUS MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1266 CHARLES CRALENCE MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1267 JULIUS JOHN MSAMVU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1268 FAINESS MUSSA MLELWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1269 ERICK HILOLIMUS MGAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1270 Kenan Samwel Namwewera M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1271 ORAPHY BARNABAS MKORONG
O

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1272 EDGAR FLAVIAN MGAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1273 NOLASCO FAUSTIN NGAILO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa1273 NOLASCO FAUSTIN NGAILO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1274 EDDA JAIRUSY NGONYANI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1275 Daniel January Msanga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1276 ANTONIA EMANUEL MTEWELE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1277 VAILETH MICHAEL MBILINYI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1278 JOSEPHAT MORANGE MAGARYA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1279 Twele Lunyiliko Matagi F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1280 david titus kawogo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1281 ABNEL BURTON NSUMBWE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1282 WELNELY WALTER NYIGU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1283 ALFRIDA VENANT KAYOMBO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1284 WALTHA LADISLAUS NGAILO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1285 JOHN VALTAS MRINDOKO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1286 Teophora Alois Mwabena F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1287 JOSEPH IZACK MAPUNDA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa



1288 kondrada Basius MTEWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1289 FURAHA JAMES MWAZEMBE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1290 neema aloyce mkinga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1291 PRUDENSIA FROLIAN NGAILO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1292 Giveness Gerald Mwalongo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1293 WILSON CYPRIAN MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1294 Karistus Thomas Mgimba M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1295 HOSEA DANIEL CHAULA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1296 YUSTIN VENANCE MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1297 DANIEL NATHAN CHAULA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1298 Elizabeth Xavery Witulo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mavanga Maombi yametumwa

1299 ADILI COSTANTINO MKINGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1300 OSCAR M MAGOMBOL
A

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1301 Deo B Mdoda M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa1301 Deo B Mdoda M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1302 ANNO AUSTRID HAULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1303 MICHAEL JOSEPH MWAKITEL
WA

(not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1304 SILVANO STANSLAUS WILLA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1305 GEORGE CHRISANTUS HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1306 JOACHIM FELICIAN LUGOME M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1307 Msafiri Amosi Mtivike M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1308 Adrof Hilary Kayombo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1309 Ezekiel Emmanuel Ngimbudzi M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1310 SATIEL PAUL SINGANO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1311 JACKLINE MATHEW FIHANGA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1312 BARNABA FRANK MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1313 AYUBU LENARD KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1314 AJESTINA LUKA WILLA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1315 emanuel frolian ngailo (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa



1316 Erasto Crodwick Haule M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1317 NATALI MPAMBALYO
TO

HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1318 RUFI OSWALD SAMBAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1319 WITNESS ELENEUS NZIKU (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1320 LAURENT LAURIAN KIYENZE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1321 LUCASY CARLOS CHANG'A M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1322 Agapitho Filebeth Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1323 GODFRID WENDELIN MGAYA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1324 FLORA MEINRARD MTEGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1325 ALBERTO THOMAS MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1326 EDA MICHAEL KOMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1327 Christina Saimon Kenjewala F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1328 bernardo dominicus mwinuka M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1329 Valentino John Mwinuka (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa1329 Valentino John Mwinuka (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1330 MARIAM LAURENTH HAULE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1331 EDGAR VINTAN HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1332 CHRISTOPHER SAIMON KENJEWAL
A

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1333 GAUDENCE GERVAS MWINUKA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1334 SAMSONI MKUMBO MAKALA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1335 FRIDA KITALIMA JOHN M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1336 GODFREY DAIMON MWAKINYU
KE

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1337 LOVE LEONARD CHOTA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1338 DEODATUS JOSEPH SILAYO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1339 AGAPTO BASILIUS MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1340 MWANGA LIVINUS ZAKARANI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1341 MENSA JUMA MWAKAGE
NDA

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1342 ASAJILE CASTORY MWAISAKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1343 HAIKA HAMPHREY KIDENYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa



1344 MODESTUS CHRISPIN HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1345 ELGA NESTORY WILLA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1346 VICKY CHRISTOPHE
R

MNYAGANI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1347 ELISHA JIMMY NYATO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1348 JOSEPH SATOCK MBWILO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1349 CONSOLATHA CLEOPHACE BALILE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1350 SUDI LANGSON NGAYA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1351 FIDELIS KIBAGO HAULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1352 Gizberth Simon Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1353 MOHAMED RAMADHANI KINGO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1354 Belta Clemence Gowole F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1355 Beltilda Renatus Mpollo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1356 BENJAMINI ATHANASIO KATOSANI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1357 KENEDAYA GEORGE JAIROS F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa1357 KENEDAYA GEORGE JAIROS F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1358 Iliasa Saidi Ngereza M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1359 ESTER ELIAS KALIMANZIL
A

(not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1360 CLAUS CHRISTANTU
S

HAULE M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1361 EVODIA GEHARDI MSIGWA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1362 ISABELA JEREMIA NGOGO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1363 magreth dominicus mkinga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1364 HAPPYNES JOSEPH NKWERA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1365 MARTIN LEON WILLA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1366 ADELINA OSWALD HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1367 GABRIEL SABAS KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1368 MELKION MELKION MDODA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1369 Bertila Erneus Mwinuka F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1370 DIEGO VEREMUND WILLA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1371 EDINA AUGUSTINO MSHINDO F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa



1372 GEOFFREY JORAM MTWEVE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1373 ENOCK KAFUNO CHARLES M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1374 PIARA DEUSDEDITH MUTAKYAW
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1375 JUSTINE CHARLES SHIGELA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1376 VILGINIA MELKION WILLA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1377 Joyce Moyoni Mwinuka F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1378 KARNE LAMECK MKINGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1379 Goodluck Erick Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1380 MELKION BERNAD MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1381 OSIA ASUBISYE MBISA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1382 OPTATUS JOSEPH MBAWALA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1383 DEOGRASIAS JOHN MGAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1384 Festo
Theophanes
Zakarani

Theophanes zakarani M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1385 MARINA RAPHAEL MATAGE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa1385 MARINA RAPHAEL MATAGE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1386 Consolatha Aulerian Kayombo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1387 Killiana Richard Luoga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1388 VEREMUNDA IGNAS HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1389 KRISTA TASLO WILLA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1390 THADEI WOLFRAM WILLA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1391 CECILIA GABRIEL MRUTU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1392 SOPHIA HERMAN MGANWA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1393 Furaha Martin Mwinuka F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1394 ELVILA ONESMO MWINUKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1395 Francisca Vitus Mwakipokile F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1396 JOFREY RAIMOND MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1397 eberhard kibago haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1398 MARIA ATANASIO HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa



1399 SALVATORY
LEONARD
MWINUKA

LEONARD MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1400 GRACE SYLVESTER MGINA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1401 Benno Anno willa M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1402 Sara John Mbuji F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1403 KONDRAD CHRISTOPHE
R

MTEGA M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1404 CLEMENTINA PHILEMON MGIMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1405 GODFREY DAILES KIMARO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1406 EMANUEL BENARD MASSAWE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1407 REHEMA PAULO HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1408 Gabriel John Mwangailo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1409 ANTELMA BOSCO MSEMWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1410 TUMWAMINI GIDION MPONZI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1411 Guntelice Simon Haule M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1412 Angela Kamilo Haule F Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa1412 Angela Kamilo Haule F Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1413 DEYCOLA DEUSDEDITH MUTAKYAW
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1414 ATENDIUS LADIN Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1415 TULIZO THEODORY MHOLOLO F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1416 George Msuku Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1417 Frolence Thomas Willa M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1418 ANNA STANSLAUS WILLA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1419 EVANCE FRANCE MTITU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1420 Fransisca Stanslaus Willa F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1421 LEAH CHRISANTUS HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mawengi Maombi yametumwa

1422 peter Stewart Kilwale (not
set)

Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1423 SHABANI YAHYA JUMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1424 Laurent Amnoni Mwatebela M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1425 Lukumbuko Abraham Kimango M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1426 Frank William Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa



1427 IRENEUS ALFRED MBUNDA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1428 TEOTON PIUS MTEGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1429 BAHATI EMMY MDEGELA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1430 ERIETY MERIKIOR MLWILO F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1431 FRANSISCO VALENCE KUTEMILE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1432 MALAKI ANDREW MWELANGE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1433 FARAJA STIVIN MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1434 ELIZEUS MAJALIWA LEONARD M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1435 JOSEPH JOSEPH MAURUS M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1436 FARIDA ANDREW MADEDA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1437 LUMULI BORNFIRST NYODZO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1438 MIKIDADI ITHAEL KISIYA (not
set)

Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1439 EDGAR THOBIAS MSANGA (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1440 GRACE FUNDI KAGUO (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa1440 GRACE FUNDI KAGUO (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1441 GEOFREY YUDA HAULE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1442 ELIA MLANGASA JECK (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1443 WILLIAM JAMES NYANDOA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1444 ANDREW ANDREA NKWERA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1445 JANE ELIA SAKAPOLA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1446 Lucas Wambali Mhande M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1447 NORBETH NASAN MWALONG
O

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1448 TATU RIDHAA MWIGUNE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1449 JUMAPILI CHISANYO MAGESA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1450 Tunu Stuart Hangi F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1451 ASNATH NOLASCO MLELWA (not
set)

Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1452 MATERINO SEVERINE MTEGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1453 MBISHO ISMAEL MWINYI (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1454 ELISHA MARKO MGAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa



1455 BARNABA HELMANI MAKABE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1456 FESTO SILVESTER MTEGA (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1457 CHARLES VALENTINO KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1458 NEHEMIA PATRICK HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1459 Hilaria Thomas Haule F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1460 EMMANUEL JULIUS PANJA M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1461 ALFRED JAROME MTWEVE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1462 PATRICIA JACKSON SIMBAYA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1463 JOHN MWINYIMVUA SALUMU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1464 ONERD YOHANA MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1465 SAULI ELIAS MKUNDA M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1466 Shamini Ally Kiyao F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1467 JUDITH GASPARY MWINUKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1468 Protas Antelma Nyambo M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa1468 Protas Antelma Nyambo M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1469 Abu Ezekiel Absalum M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1470 Rebeca Charles Malihu F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1471 JONAS EMMANUEL LUPENZA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1472 NEEMA OBED MTWEVE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1473 ANDREA NEEMA HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1474 REBECCA P HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1475 ANTERMA JACOB HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1476 PATRICK KOSMAS MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1477 KARISTO PHILIPO MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1478 Zena Seif Ally F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1479 Silvanus Romanus Mwakila M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1480 ABEL NICHOLAUS MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1481 ISSA THABIT MLIGO M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1482 ANNASTAZIA DOMINIKUS MWAYIGU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa



1483 ALBENTINA BENEDICT MBIGI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1484 LUCIANA LESLIE LUOGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1485 FELIX LEOPORD NGAILO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1486 ADAM AGNES MTEWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1487 ABASI KATSON NSEMWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1488 KURUTHUM ABDI SANGA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1489 NEEMA HEZRON MHAHILIDZ
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1490 Tian Hugo Mligo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1491 NURU PRIVATUS HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1492 NURU AMOS CHENGULA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1493 ROZANA MWATUSEKE
LE

NSWILA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1494 EMMANUEL PAULO MBILINYI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1495 ELIA GEOFREY LUOGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1496 ALBETH ZABRON MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa1496 ALBETH ZABRON MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Milo Maombi yametumwa

1497 MARTA FERDINAND MHAGAMA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1498 DANIEL DITHRAM MWAJOMB
E

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1499 Christa Mario Mtweve F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1500 BERNARD HUGO MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1501 LATIFA SAID IBRAHIM F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1502 Emanuel Chrispin Mpangala M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1503 KASTORY MELKIORY MHAGAMA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1504 SEVERIN CHRISTIAN MLELWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1505 GOD KASIM MLILINGWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1506 FRANK T MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1507 REBEKA MWAKILEMA HEZRON F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1508 MARIA EMMANUEL LUOGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1509 TUITIKE JANO KILAGA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1510 DAVID BARNABA MTWEVE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa



1511 MARYHOPE FIDELIS MROPE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1512 Agano Joshua Mtitu M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1513 ELIZABETH DITRAM MGINA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1514 ADVENT STAPHORD CHAWE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1515 HAMZA HAMZA NGONYANI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1516 DEVOTHA DAVID MTWEVE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1517 ANORLD SAMWEL RUHINDA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1518 FARAJA GODWIN NYADZI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1519 EDINER DAUD HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1520 GLADNESS KELVIN MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1521 Otilia Fidelis Kasanga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1522 MATHIAS MKAMATO FRANCIS M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1523 UPENDO LUITGARD MLUWILI F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1524 IMAN MATHEW SINGOMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa1524 IMAN MATHEW SINGOMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1525 MEMORY KELVIN MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1526 Neema Ebrehat Mgimba F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1527 SCOLASTICA AGATONY MCHILO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1528 JAMES AMONI MWANKEM
WA

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1529 Eberhart Simon Mgimba M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1530 Diocles Rutta Dionizi M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1531 ERICK ROMUARD MLOWE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1532 Alfred Mathew Mtweve M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1533 ANOSIATHA ALEXANDER MTIFU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1534 GOILETH SILVESTER LUGOME F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1535 ANCILA CASTORY NGAILO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1536 LONGINUS LONGINUS MGANI M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mkongobaki Maombi yametumwa

1537 EMMANUEL JOHN MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1538 WILBROAD BASILIUS MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa



1539 Zakayo Christopher Mtega M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1540 RAHEL ERASTO NKUTILE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1541 Elisha Nicomedy Panga M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1542 Theresia Felician Lugome (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1543 AYUBU ANANIA LUOGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1544 DANSTAN DOMINIKI KAYOMBO M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1545 JOYCE LEO MTITU (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1546 JAMES MTOBESYA BISEKO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1547 SIKISTA NORBERTH HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1548 Augusto Leo Msanga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1549 ROBINSON BOSCO HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1550 SHAHARIZADE BOSCO HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1551 HAPPY CHRISTOPHE
R

MNYAGANI F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1552 Alto Peter Mgaya M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa1552 Alto Peter Mgaya M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1553 PETER PATRICK LUOGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1554 SAMWEL JOSEPH ANDURU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1555 AVELINO ELIMELINDA MLOWE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1556 AGNES LEONARD MNYAMBW
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1557 Faraja Sipriani Zefania M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1558 ELNEST MADOKI SHILLA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1559 ZAKEO WENDELIN MTITU (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1560 Leonard Rodrick Mtewa M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1561 REVOCATUS GODFREY SHAYO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1562 OSCAR NGOLOKE MSONGOLE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1563 EVEDIUS TILINIGA EDWIN (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1564 DIANA OSCAR MAKOMBE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1565 Loveness Emmanuel Mkinga (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1566 LUTIGERA OSCAR MTITU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa



1567 DAVID MALUMBO KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1568 Jane Boniface Mtweve F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1569 GWIDO KONSOLATH
A

MBIGI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1570 LEONARD NGULUWALA ANTHONY M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1571 ALEX INNOCENT PEAAMBILI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1572 STIVIN TITHO MTWEVE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1573 NEEMA JUSTIN MWANYIKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1574 KEVIN TIMOTH MWINUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1575 BENJAMINI MPIPI SYLIVESTE
R

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1576 BESTA BATRAM MTITU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1577 EMMANUEL THOMAS DOMINICO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1578 ABDALAH SAID MAKUNGAN
YA

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1579 EMILIO MOSES NJALIKA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1580 Joseph Erasto Ndunguru M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa1580 Joseph Erasto Ndunguru M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1581 PETER JOHN HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1582 TITO PAUL WIKECHI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1583 MECKSON CHARLES MAHENGE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1584 Mendora Primin Mlelwa F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1585 Walta Andreas Mtweve F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1586 ESTER NAZARENO SENDWA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1587 MAGRETH FELIX KOMBA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1588 ALONI EZEKIEL KASUGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1589 DORASIA FRANK KAYOMBO F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1590 CONESSY JOHN MHAGAMA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1591 ODILO BENITHO KALINGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1592 FAUSTA ROMANUS NJELEKERL
A

F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1593 BERTILA KILIAN WILLA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1594 REMIJO MUSSA KALINGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa



1595 AGATHA ANTONY MOYO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1596 MARY LUKA MTITU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1597 AGNES JAROME MTITU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1598 AGNES JOSEPH MWINUKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1599 VUMILIA DANIELI CHAULA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1600 Agatha Oigen Mdetele F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1601 MUSSA MOHAMEDI KICHOTI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1602 TIBERY YOHANES MWAKANG
ALE

(not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1603 CHRISTA RAYMUND NGAILO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1604 ATUGIMBAGE ESAU MPOLO F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1605 Neema Ernest Msemwa F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1606 GERALD PETER CHISAMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1607 AIDANI EDWIN MWAPAGAT
A

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1608 Olivia Edward Msanga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa1608 Olivia Edward Msanga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1609 THERESIA MRABONA TOYI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1610 Cosma Joseph Maholela F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1611 ELIADA PETER HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1612 Evodia Patrick Mgimba F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1613 SCHOLASTICA LINUS KAYOMBO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1614 FLORENSIA DOMINICUS MWINUKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1615 ONESMO TRIPHON MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1616 Aneth Raphael Masymbuko F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1617 VALESTINA KARLO MTWEVE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1618 Luka Matei Mbawala M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1619 MAYDAY GEORGE SANGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1620 Mathias Gervas Mwinuka M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1621 ALFA ANTON MLELWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1622 METHELIN FRANK NGATUNGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa



1623 ELIZA BONIFASI MGAYA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1624 AYELE HABIL CHIRWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1625 THEKLA ANDREA MWAFWAL
O

F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1626 NURU EZEKIA MWINUKA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1627 ORESTA EDWARD NJELEKELA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1628 AMINA SYPRIAN MTEGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1629 INNOCENSIA BERNARD MPETE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1630 CLAUDIA CHAULA RUDROPH F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1631 CLARENCE BETRAM CHAULA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1632 Odwina Edward Msanga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1633 AGNES GELORD MGAYA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1634 VERONICA EVARIST MGATA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1635 JOSEPH RUDROPH CHAULA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1636 COSTANTINE HADELINUS MUHAMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa1636 COSTANTINE HADELINUS MUHAMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1637 Celina Hambanaye Mtweve F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1638 ADALBERT GABRIEL MGIMBA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1639 FIDEA SOLOMON MSANGA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1640 ALPHA PETER MGAYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1641 ISAYA JAPHET LULANDALA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1642 MALENZIANA NOLASCO MSEMWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1643 HAPPY JOHN MGAYA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1644 Fariji Nwaka Mwamlapi M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1645 Lucy Raphael Kombe F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1646 SHUKRAN MICHAEL MTEWA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1647 IMANI YELASI SANGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1648 SYLIVIA JOSEPH THEONEST F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1649 LUDAN MORIS NJUU M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1650 KENETH RAPHAEL KAMBANGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa



1651 RAINERY STEPHEN KAYOMBO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1652 Jackin Ipyana Mwangwem
be

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1653 MARIA MAIKO LAMECK F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1654 RAJABU HITIRA CHAPA M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1655 MICHAEL RAPHAEL NGAILO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mlangali Maombi yametumwa

1656 Livino Lunyiliko Mgina (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1657 JOHNSON MAGNUS MTURO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1658 Franco George Mlowe (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1659 EMMANUEL RAPHAEL MWALONG
O

M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1660 ADAM AUGOSTINO GWIMO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1661 Frank Abdallah Adrian M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1662 DITRICK PHILIPO LUOGA (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1663 BARAKA SOSI TWEVE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1664 HAMIS ABDI JOHN M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa1664 HAMIS ABDI JOHN M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1665 Jim Method Luoga (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1666 MAGDALENA CRETUS MLOWE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1667 AGNELLY RAURENT MAKASI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1668 ATUVALISE YEKONIA MAHENGE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1669 Renatha Inosent Luoga F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1670 EDWARD EDWARD KAYOMBO (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1671 ALANA EFRAM MHULE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1672 EDOM BATHOLOME
W

KISOMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1673 Wise George Chengula M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1674 JOSEPHAT AIDAN LUOGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1675 Betrida Kanuth Mlelwa F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1676 Mashaka Meshack Lisulile M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1677 FECLA MILTON MKOMBWE F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1678 Tumaini Samwel Mapunda M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa



1679 WENCESLAUS WOLFRAM MLELWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1680 OSCA LIBERATI KESSY M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1681 Gilbert Venance Mkwawa (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1682 Wolfram Clemence Mlelwa (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1683 Asante Laurence Haule (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1684 BENITO ANTHONY SANGA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1685 Prudensia Dominicus Nziku (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1686 Tumaini Elly Ng'ande (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1687 JOSHUA ELIHURUMA MBWAMBO (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1688 LUCIAN DONATUS LUOGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1689 Asifiwe Rightwell Mwampashe (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1690 JASTINA MICHAEL HAULE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1691 Philbeth Philbeth Hyera M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1692 GODFREY ADREHEM MLWILO (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa1692 GODFREY ADREHEM MLWILO (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1693 ATILIO SIMON MWINUKA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1694 ADRAT ALOYCE MSIGWA (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1695 TUMAIN RAMON HAULE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1696 REHEMA CHRISPIN MHAGAMA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1697 Renista Alex Ndimbo F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1698 Erick Anangisye Kabuka M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1699 JOBU MATHIAS MAGWE (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1700 NYERIGA PISON NYERIGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1701 FARAJA OBED MGOWOLE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1702 ONESMO ALEXANDER MTEGA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1703 KELVIN GIDION MKALAWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1704 MESHACK LEZILE HAULE (not
set)

Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1705 PATRICIA EDWARD WAYOTILE (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1706 ABEL EMMANUEL WITULO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa



1707 BAHATI GERSON MSIGWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1708 Joseph Patrick Mgimba (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1709 ANNA CRETUS KONZO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1710 ALPHA GABRIEL SANGA (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1711 IMELDA LEZILE TWEVE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1712 Alfreda Venance Mgina F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1713 GOODLUCK ERICK KOMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1714 Rose Alfred Willa F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1715 ISSA BARAKA IBRAHIM M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1716 MARIAM SELEMAN SELEMAN F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1717 EZEKIEL HILONYMUS LUOGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1718 Fadhili Emanuel Mfilinge M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1719 Ayubu Lupendano Mgina (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1720 FAHADI JULIUS MGENI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa1720 FAHADI JULIUS MGENI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1721 DIGNA SIMON MWINUKA F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1722 ROBETO GEOFREY NGAILO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1723 MATHAYO FRANK HAULE M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1724 WILFEN LUFUNYO MGANI M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1725 PATRICK MICHAEL KITINDI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1726 ANES LONGINUS MKINGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1727 JAMES JOSEPH MBENA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1728 FRANK MOSSES MCHUNGW
A

M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1729 MARIA RUDOLF CHAULA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1730 Kelvin Bernad Mgimba M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1731 ZAKAYO GERHARD MHAGAMA M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1732 EMILI COSTANTINO MLELWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1733 AGILIPINA TADEI LUOGA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1734 Faustine Adrehem Mlelwa M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa



1735 ANORD EVARISTO MFALO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1736 HAMZA HASSANI MAKANGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1737 Rehema Exavery Nziku F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1738 OCTAVIAN PIUS MKUNGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1739 AGATHO TIMOTH MGANI M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1740 JUSTIN ANATORIA LUOGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1741 WILSON EFREM MGIMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1742 Frida Shukran Mgina M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1743 HILDA GODFREY MBEYELA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1744 WILBROAD SHAURI MASSAY M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1745 DORICE ALEXZANDER NDIMBO F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1746 PATRICK PATRICK LUOGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1747 TEOBALD PAUL MLELWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1748 BAHATI PATRICK MLELWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa1748 BAHATI PATRICK MLELWA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1749 PAULO MATHAYO MSIGWA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1750 BENITHO VINTAN MTITU M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1751 BEDA ZAKARIA MTITU M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1752 ERNESTINA COSTANTINO MLOWE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Mundindi Maombi yametumwa

1753 PATRICK DOGAN ROGASSIA
N

(not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Njombe Mjini Maombi yametumwa

1754 Winfrid Stephano Lugome M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1755 ANS ALFRED MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1756 FABIAN BEATUS HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1757 JACKSON MARTIN MWINUKA (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1758 Adam Stephano Mhagama (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1759 ELISANTE MAVURA ELISANTE (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1760 REVOCATUS BAJWAHUKA REVELIUS (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1761 NESTORY FEDELIS KIDASI (not
set)

Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1762 QUEENBETH QUEENBETH MAHUNDI (not
set)

Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa



1763 PENDO GODIAN KYOMO F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1764 DEVOTHA EXAVERY HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1765 LAURIANO GEROLD MHAGAMA M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1766 HAPPYFANIA GEROLD MHAGAMA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1767 JENIPHER JOSEPH AKWILINI F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1768 Baraka Bacron Williad M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1769 Fixion Lutangilo Ngimba M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1770 Franco Fridolin Chuma M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1771 JOSEPH MUSA MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1772 JACOB COSTANTINO MAHUNDI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1773 SIMON ALLAN BENDERA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1774 DEVIS EDRAM NYAMOGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1775 MALENZIANA THOMAS HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1776 MAGRETH LEO MGWABATI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa1776 MAGRETH LEO MGWABATI F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1777 CLEMENCE JOSEPH MAHUNDI M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1778 Monicela Gervas Mgaya F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1779 JOSHUA DEUS LEONARD M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1780 JOSEPH BONIFAS MTULO M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1781 jonas alban kikoti M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1782 Bahati Edward Manimba M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1783 YOHANA LEO HILUKA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1784 LAGO BURA KWASLEMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1785 JANE LUHIGILO MFILINGE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1786 MAGDALENA ADAM MBENA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1787 VOCAVITY ASELI PWELE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1788 FATUMA ALLY SEFU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1789 ROZALIA JOSEPH MAPUNDA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1790 HUSSEIN STEPHEN KAYWANGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa



1791 MICHAEL ERNEST MILINGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1792 PETER PETER HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1793 BARAKA JOHN MHAGAMA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1794 GEREWADA AGNATIO HAULE F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1795 Oresta Kaithan Mbungani F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1796 Frola John Mhagama F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1797 AUGUSTINO WHITE ASANGALW
ISYE

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1798 Charles Stephen Mpangala M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Nkomang'ombe Maombi yametumwa

1799 Jerome Lucas Kantambi M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1800 CLEMENT SHARI PALLANGY
O

M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1801 Stephano Paulo Sanga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1802 IMEKWISHA EDWARD LUOGA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1803 Meswin Batram Komba M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1804 Christopher Batram Komba M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa1804 Christopher Batram Komba M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1805 Erick Winfrid Ngatunga M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1806 Benezeth Lenatus Chale M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1807 Joseph Alfeo Mgata M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1808 BEATRICE GABRIEL MAKABA F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1809 Daud Braison Visima M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1810 Menas Rainard Katumbi M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1811 ALMISHI RAMADHANI KIPINGU F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1812 Baraka Sabina Mwalongo F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1813 Nicholous Judith Kunyanja M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1814 Utu Valentine Kayombo M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1815 Stephano John Moyo M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1816 Kepha Utu Kayombo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1817 KITAMBARA ALFRED LAZARO M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1818 Furaha Zabron Mtitu F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa



1819 CHRISTOPHER VERONICA HAULE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1820 FAUSTINE CASSIAN MBEYA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1821 Leonard Crispo Mawila M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1822 JULIUS BATRAM KOMBA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1823 DAVID WILLIAM KUNYANJA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1824 TUBERIUS TUBERIO NGOPERA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1825 Edgar Anderson Haule M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1826 PASCAI NAMSI MWALEMBE M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1827 Rahma Omary Khamis F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1828 Anthony Dometrice Kijuu M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1829 ANGELUS ANGELUS MAPUNDA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1830 Johnson Erasmus Mbena M Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1831 Alex Batista Mlambia M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1832 Martin Leonard Msemwa M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa1832 Martin Leonard Msemwa M Msimamizi wa TEHAMA Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1833 Martha Deograsias Haule F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1834 Mary Theobald Hinju F Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1835 Leonard Winfrid Komba M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1836 Catherine Lucas Kantambi F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1837 Daria Galus Magulu F Msimamizi wa maudhui Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1838 WILLIUM WILLIUM MAPUNDA M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1839 Ditram Teobard Hinju M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1840 METHOD JOHN LUGOME M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1841 Nelson Essau Mfilinge M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa

1842 Daniel Ninkambazi Mbwambo M Karani wa Sensa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa

Ruhuhu Maombi yametumwa


