JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA WA MAGARI NA PIKI PIKI CHAKAVU

Mkurugenzi mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya ludewa anapenda kuutangazia
umma kuwa kutakuwa na mnada wa hadhara wa kuuza magari saba (7) na piki piki
sita (6) chakavu siku ya tarehe thelasini (30) September 2023 kuanzia saa nne ( 10:00)
asubuhi utakao fanyanyika ofisi za ujenzi zilizopo katika eneo la halmashauri ya
wilaya ludewa. Mali chakavu za aina mbalimbali zitakazo uzwa ni kama

zilivyoorodheshwa hapo chini :
JEDWALI LA MAGARI CHAKAVU

LOT NUMBER MAKE/MODEL
' LOT NO/LDW/MV/2022/01 BED FORD TRUCK

"LOT NO/LDW/ MV /2022/02 LAND CRUISER HARD
TOP
LOT NO/LDW/MV/2022/03 'LAND CRUISER HARD
TOP
1 "LOT NO/LDW/MV/2022/05 LAND CRUISER V8
STATION WAGON
5 LOT NO/LDW/MV /2022/05 TOYOTA HILUX
| D/CABIN
" LOT NO/LDW /MV /2022/06 TOYOTA
7 LOT NO/LDW/MV/2022/07
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