
  
 

 

 

 

 

 

Mkuu wa Wilaya ya Ludewa Mheshimiwa Andrea Tsere leo Juni 28, 2022 

amepokea ugeni kutoka makao makuu ya nchi Dodoma wanaotokea Ofisi 

ya Rais TAMISEMI wakiongozwa na Eng. Enock  E. Nyanda. 

 

Ugeni huo umekuja Wilayani Ludewa pamoja na mambo mengine 

umekagua miradi mbalimbali ya ujenzi inayotekelezwa Wilayani Ludewa  

ikiwemo ujenzi wa Ikulu ya Wilaya ya Ludewa. 

 

Sambamba na hayo Mkuu wa Wilaya ya Ludewa ametembelewa na 

Mkurugenzi wa Redio mpya inayotarajiwa kuanza rasmi kurusha 

matangazo yake  mwishoni mwa mwezi  Julai mwaka huu, ambapo 

Mkurugenzi wa Redio hiyo Bw. Hamis Kasapa amemkabidhi rasmi Mkuu 

wa Wilaya ya Ludewa barua ya utambulisho na usajiri wa Redio hiyo iliyo 

sajiliwa kwa jina la RAFIKI FM RADIO yenye masafwa yake namba 88.6 

 
  

Chrispin B. Kalinga 

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini  

Halmashauri (W) Ludewa 

TAARIFA KWA UMMA 

Mei 30, 2022 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

 
 

 

OFISI YA MKUU WA WILAYA, 

S.L.P 02, 

LUDEWA.     

MKUU WA MKOA WA NJOMBE 

SIMU: 026- 2790001 

FAX:   026- 2790001 


