
 

 

  
 

 

 

 

 

 

Mkuu wa Mkoa wa Njombe Mhe. Anthony Mtaka leo Novemba 24, 

2022 ameongoza kikao cha Bodi ya Barabara kilichofanyika katika 

ukumbi wa Halmashauri ya Mji Njombe. 

Pamoja na mambo mengine zimewasilishwa taarifa ya Matengenezo ya 

Barabara kutoka TANROADS na TARURA, Taarifa 

ya Utekelezaji kuanzia Julai hadi Juni 2022 kwa mwaka wa fedha 

2021/2022, Taarifa ya Utekelezaji wa Matengenezo na Ukarabati kwa 

mwaka wa fedha 2022/2023. 

Katika hatua nyingine Mkuu wa Mkoa wa Njombe Mhe. Anthony Mtaka 

kesho Novemba 25, 2022 ataongoza kikao cha Kamati ya Ushauri ya 

Mkoa wa Njombe kitakachofanyika katika ukumbi wa Halmashauri ya Mji 

Njombe kuanzia saa mbili kamili asubuhi. 

Kikao hicho kitahudhuriwa na Viongozi mbalimbali akiwemo Katibu 

Tawala Mkoa wa Njombe, Wakuu wa Wilaya, Makatibu tawala wa 

Wilaya, Wenyeviti wa Halmashauri, Wakurugenzi Watendaji wa 

Halmashauri. 

Katika kikao hicho zitawasilishwa taarifa ya matokeo ya sensa ya watu na 

makazi ya mwaka 2022, taarifa ya maendeleo ya sekta ya afya, elimu na 

madini.  

 

 

 

 

Chrispin B. Kalinga 

Kaimu Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini  

Mkoa wa Njombe. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

MKOA WA NJOMBE 

 

 

 

 

 

 

 
 

Novemba 24, 2022 

TAARIFA KWA UMMA 

 

 


