/&\« JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
A OFISI YA RAIS
W87 7) TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA

Mei 03, 2023 TAARIFA KWA UMMA

MWENYEKITI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA MHE. WISE MGINA
AMETUMA SALAMU ZA SHUKRANI KWA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA
TANZANIA MHE. DKT. SAMIA SULUHU HASSAN
Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa, Mhe. Wise Mgina ametuma
salamu za shukrani kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. DKkt.
Samia Suluhu Hassan kwa kuipatia fedha Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Milioni
977,600,000/= chini ya Mradi wa Boost katika kipindi cha mwaka wa fedha 2022/2023.

Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa imepokea fedha hizo tarehe 24 Aprili 2023 na
fedha hizo zimegawanywa kama ifuatavyo;-

1. Kata ya Mavanga imepokea fedha ya kujenga Shule ya Msingi Mpya eneo la
Ruhuhu Darajani kiasi cha jumla ya shilingi Milioni 347,500,000/=. Aidha shule
ya msingi Mbugani imepokea kiasi cha jumla ya shilingi 81,000,000/= kwa ajili
ya ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na matundu 3 ya choo.

2. Kata ya Ludewa imepokea fedha ya kujenga madarasa 2 ya Elimu ya Awali
katika shule ya msingi Ludewa Mijini kiasi cha jumla ya shilingi 69,100,000/=

3. Kata ya Milo imepokea fedha ya kujenga madarasa 3 na matundu 3 ya choo
katika shule ya Msingi Mapogoro kiasi cha jumla ya shilingi 81,000,000/=

4. Kata ya Ludende imepokea fedha ya kujenga madarasa 3 na matundu 3 ya
choo katika shule ya Msingi Maholong’'wa kiasi cha jumla ya shilingi
81,000,000/=

5. Kata ya Mlangali imepokea fedha ya kujenga madarasa 4 na matundu 3 ya
choo katika shule ya Msingi Mlangali kiasi cha jumla ya shilingi 106,000,000/=

6. Kata ya Mundindi imepokea fedha ya kujenga darasa 1 na matundu 3 ya choo
katika shule ya Msingi ya Elimu Maalumu Mundindi kiasi cha jumla ya shilingi
31,000,000/=

7. Shule ya Msingi Nindi iliyopo Kata ya Lupingu imepokea fedha kiasi cha jumla
ya shilingi 181,000,000/= kwaajili ya ujenzi wa madarasa 3, ujenzi wa matundu
3 ya choo na nyumba mbili za walimu.

Chrispin B. Kalinga
Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini (W)
LUDEWA.
Ludewa ya Utalii, Uchumi wa Chuma na Makaa ya Mawe kwa Maendeleo Yetu.

Barua zote zitumwe kupitia anuani ifuatayo:-
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa, 3 Barabara ya Bomani, S. L. P 19, 59401 NJOMBE,
Simu +255 26 2790120, Nukushi + 255 26 2790128, Baruapepe; ded@ludewadc.go.tz, Tovutiwww.ludewadc.go.tz
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