
  
 

 

 

 

 

Mkuu wa Mkoa wa Njombe Mhe. Waziri Waziri Kindamba leo Mei 01, 

2022 amekua mgeni rasmi katika siku ya maadhimisho ya Wafanyakazi 

Duniani ambapo kimkoa yamefanyika katika Halmashauri ya Mji 

Makambako katika Uwanja wa Polisi Makambako. 

 

Aidha Mhe. Waziri Kindamba wakati wa hutuba yake amewasisitiza 

Wananchi wa Mkoa wa Njombe kuendelea kuchukua tahadhari ya 

Maambukizi ya Ukimwi huku akiongeza kwa kuwasihi wananchi 

kuendelea kuchukua tahadhari ya UVIKO 19. 

 

Katika hatua nyingine Mkuu wa Mkoa wa Njombe Mhe. Waziri Waziri 

Kindamba amewaagiza waajiri wote mkoani hapo kujali masilahi ya 

Wafanyakazi na amesisitiza kwa kusema kuwa mwajiri anawajibu wa 

kupeleka sehemu ya mshahara wa Wafanyakazi wao katika mfuko wa  

(NSSF) Kama sehemu ya akiba yao baada ya kustaafu. 

 

Katika maadhimisho hayo wamehudhuria viongozi mbalimbali akiwemo 

Mkuu wa Wilaya ya Ludewa Mhe. Andrea Tsere pamoja na Mkurugenzi 

Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Ndugu Sunday 

Deogratias. 

 
  

Chrispin B.Kalinga 

Afisa Habari (W) Ludewa 

TAARIFA KWA UMMA 

Mei 01, 2022 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 OFISI YA MKUU WA WILAYA, 

S.L.P 02, 

LUDEWA.     


