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OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA
Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. LDC/L.10/13 VOL.V/5é 07/3/2023

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZL.
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ﬁ Kutokana na Katibu Mkuu Utumishi kuridhia Kibali cha Ajira Mbadala kwa
i barua yenye Kumb.Na.FA.170/523/01"B"/105 ya tarehe 13 Januari, 2023,

i
I
1 Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Ludewad anakaribisha |

maombi ya Ajira kwa watu wenye sifa kwa nafasi zifuatazo:-

| MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA Il - NGAZI YA MSHAHARA TGS.
w B (NAFASI 1).
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1. SIFA ZA KUAJIRIWA |
) Kuajiiwa wahitimu wa Kidato cha IV au Vi |
%l ii) Wenye Astashahada ya Utunzaji Kumbukumbu (NTA Level 9) katika fani ya
!jl \ Sheria, Afya, Masjala kutoka vyuo vinavyofambuliwa na Serikali, wenye UjUZi

wa Kompyuta.

i) Kuorodhesha barua zZinazoingia masjala kwenye registd (Incoming |

i; 2. KAZI NA MAJUKUMU YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARALA LA lI
i
|

correspondence register).

. I
' 5\1 i) Kuorodhesha barua zinazotoka nie ya Taasisi (Outgoing correspondence |
: ‘1\1 register).
11 }} iii) Kusambaza majalada kwa Watendaiji (Action Officers).
| L

il

! 1l iv) Kupokea majalada yanayorudi masjala toka kwa Watendaji.

| v) Kurudisha majalada kwenye shubaka / kabati la majalada (racks / filing
cabinets) au mahali pengine yanapohifadhiwa.

Vi) Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (File tracking) g}
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DEREVA DARAJA LA Il (NAFASI 2)

1.SIFA ZA KUAIJIRIWA

i) Kuajiriwa wahitimu wenye cheti cha Mtihani wa Kidato cha 1V au VL.

i) Wawe wenye Leseni daraja “C" au “E" ya uendeshaji pamoja na vzoefu wa
kuendesha magari kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha
ajali.

iii) Wawe wamehudhuria Mafunzo ya Msingi ya Uendeshaji magari (Basic Driving
Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au Chuo
chochote kinachotambuliwa na Serikali.

iv) Waombaiji wenye Cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la |l watafikiriwa

kwanza.

2. KAZI NA MAJUKUMU YA DEREVAII

i) Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari
i) Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.

iii) Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali pale inapohitajika.

iv) Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.
V) Kujaza na kutunza taarifa zote za safari katika daftari la safari “Log — book".
vi) Kufanya usafi wa gari.

vii)  Kufanya kazi nyingine zozote atakazopangiwa na Msimamizi wake wa kazi.
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MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA 1Il (NAFASI 1)

1.SIFA ZA KUAIJIRIWA

o

Kuajiriwa wahitimu wa Kidato cha IV au VI

Aliyehitimu Mafunzo ya Astashahada (NTA Level 5) / Cheti katika moja ya fani
zifuatazo; Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi
ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma au Chuo

chochote kinachotambuliwa na Serikali.

KAZI NA MAJUKUMU YA MTENDAJI WA KIJLJI il

Kusimamia ulinzi na Usalama wa Raia na mali zao, kuwa mlinzi wa Amani na
Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji.

Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya
Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji

Kutafrisi na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

Kujbu na kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na
kuhamasisha Wananchi kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa Njaa,
Umaskini na Kuongeza Uzalishaji Mali.

Kupokea, kusikiliza na kutatua Malalamiko na Migogoro ya Wananchi.

Kuandaa na kutunza Rejesta za Wakazi wote katika Kijiji.




| MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBA JI WOTE

E i) Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye umri wa miaka 18 hadi 45. |

ii) Waombaji wote wanatakiwa kuwa na Namba ya Utambulisho wa Uraia (National Identification Number)
kutoka Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA). |

iii) Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma wapitishe barua zao za maombi ya nafasi za kazi

kwa Waajiri wao na Waajiri wajiridhishe ipasavyo.
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iv) Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye anwani na namba za

simu za kuaminika pamoja na Majina ya Wadhamini (referees) watatu wa kuaminika.
V) Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimekaguliwa na kuthibitishwa na Mamlaka
husika (NECTA, NACTE na TCU).

vi) Waombaji wote kwenye barua zao za maombi waandike namba za simu za uhakika kwa ajili ya |

mawasiliana.

vii) Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, Cheti cha kuzaliwa, nakala za vyeti vya kidato cha nne na 5

kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalibmali kwa

kuzingatia sifa ya kazi husika na picha mbili “Passport size” ya hivi karibuni iandikwe jina kwa nyuma.

Viambatanisho hivyo vibanwe sawa sawa kuondoa uwezekano wa kudondoka au kupotea.

viii)  “Transcripts”, “Testimonials”, “Provisional Results”, Statement of result”, hati za matokeo za |
kidato cha nne na sita (FORM IV and FORM VI results slips) Havitakubaliwa.

l . iX) Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua za Kisheria.
X) Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 20/03/2023 saa 9.30 Alasiri.

Maombi yaandikwe kwa mkono na mwombaji mwenyewe na yatumwe Posta yakiwa na nyaraka |
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zilizotajwa hapo juu kupitia anauani ifauatayo:- ,

MKURUGENZI MTENDAJI (W),
HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA,

S.LP.19,
LUDEWA
Tangazo hili limetolewa na:-
; 6@%‘
: Castor Kibassa X \l\“e\\'\\a‘ie |
| KAIMU MKURUGNZI MTENDAJI (W) o%er\”' ¥
L LUDEWA. M L
Nakala: Katibu, V\a\mab - |
- 4 -
Ofisi ya Rais, LY &
Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma,
8.L.P. 2320,
DODOMA. i
Barua zote zitumwe kupitia anuani ifuatayo:- f
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa, 3 Barabara ya Bomani, S. L. P 19, 59401 NJOMBE, I
Simu +255 26 2790120, Nukushi + 255 26 2790128, Baruapepe; ded@ludewadc.go.tz, Tovutiwww.ludewadc.go.tz




