



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA



Unapojibutafadhali taja:

KUMB.NA.LDC/V.10/67/45

Tarehe: 15/03/2023

MKURUGENZI MTENDAJI (W),
S.L.P. 19,
LUDEWA.

**YAH: TANGAZO LA KARANTINI DHIDI YA UGONJWA WA HOMA YA NGURUWE
(AFRICAN SWINE FEVER) WILAYA YA LUDEWA.**

Kwa mamlaka niliyopewa na Sheria ya Mifugo namba 16 (2), 17 ya Mwaka 2003 Kuanzia leo tarehe 15/03/2023, mimi Dr. Festo Mkomba (BVM) Daktari wa Mifugo Wilaya ya Ludewa, natangaza kwamba Wilaya ya Ludewa "itakuwa chini ya Karantini" mpaka hapo itakavyotangazwa vinginevyo, hii ni kutokana na matukio ya Ugonjwa wa Homa ya Nguruwe kujitokeza katika Wilaya ya Ludewa.

Kwa tangazo hili hakuna kuingiza aina yoyote ya Nguruwe wala kutumia Mazao yoyote ya Nguruwe kama Nyama, Damu, Samadi, Mifupa, Nywele katika Wilaya hii, isipokuwa kwa idhini ya Daktari wa Mifugo wa Wilaya ya Ludewa.

Atakayekiuka mashariti ya tangazo hili, ataadhibiwa kwa mujibu wa sheria

Dr. Festo Mkomba
DAKTARI WA MIFUGO (W),
LUDEWA.

Nakala:

1. Katibu Mkuu,
Wizara ya Mifugo na Uvuvi,
DAR ES SALAAM. **Kwa taarifa**
2. Daktari wa Mifugo (M),
Njombe **Kwa taarifa**
3. Kituo cha utafiti wa Magonjwa ya Mifugo (ZVC),
IRINGA. **Kwa taarifa**
4. Mkuu wa Wilaya,
LUDEWA. **Kwa taarifa**

barua zote zitumwe kupitia anuani zifuatazo

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa, 3 Barabara ya Bomani, S. L. P 19, **59401**

NJOMBE, Simu +255 26 2790120, Nukushi + 255 26 2790128, Barua pepe; ded@ludewadc.go.tz, Tovuti www.ludewadc.go.tz