
 

 

  
 

 

 

 

LUDEWA 

Oktoba 25, 2022 

 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Ndg. Sunday 

Deogratias akiambatana na Kaimu Katibu Tawala wa Wilaya ya Ludewa 

Bwn. Linus Malamba akimuwakilisha Mkuu wa  Wilaya ya Ludewa Mhe. 

Andrea Tsere wamempokea Mkuu Mkoa wa Njombe Mhe. Anthony 

Mtaka ambaye amekuwa na ziara ya kikazi ya siku mbili ndani ya Wilaya 

ya Ludewa. 

 

Jana Oktoba 24, 2022 Mkuu wa Mkoa wa Njombe aliambatana na 

wataalamu mbalimbali wakiongozwa na Mkurugenzi wa Viwanda mama 

kutoka Shirika la Maendeleo ya Taifa (NDC) Bwn. Yohana Mtoni 

waliokuja kwaajili ya kuzungumza na wananchi wa Tarafa ya Liganga 

wanaozungukwa na Madini ya Chuma katika Kata ya Mundindi na 

Wananchi wa Tarafa ya Masasi waliozungukwa na Madini ya Makaa ya 

Mawe katika Kata ya Nkomang’ombe. 

 

Lengo la ziara hiyo ni kuanza kwa uhakiki wa ulipwaji wa fidia kwa 

wananchi wanaozungukwa na mradi wa Liganga ambapo kuna madini ya 

chuma na mchuchuma na kwenye Mradi wa Makaa ya Mawe. 

 

Wakati akizungumza na wananchi wa maeneo hayo Mkuu wa Mkoa wa 

Njombe Mhe. Anthony Mtaka amewataka wananchi kujipanga kufanya 

maendeleo yenye tija kwao wenyewe, kwa Wilaya , Mkoa wa Njombe na 

Taifa kwa Ujumla. 
 

 

 

 

 

Chrispin B. Kalinga 

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini  

Wilaya ya Ludewa. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA LUDEWA 

 

 

 

 

 

 

 
 

TAARIFA KWA UMMA  

 


