
 

 

  
 

 

 

 

 

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Mhe. Wise Mgina 

ameongoza mkutano wa baraza la Waheshimiwa Madiwani Wilayani 

Ludewa uliofanyika katika Ukumbi wa Halmashauri leo Oktoba 29, 2022. 

 

Mkutano huo ni wa robo ya kwanza ya mwaka 2022/2023 wa kipindi cha 

kuanzia Julai hadi Septemba 2022 wa tarehe 29 Oktoba, 2022. 

 

Viongozi mbalimbali wamehudhuria wakiwemo viongozi wa Chama cha 

Mapinduzi (CCM), Ofisi ya Mbunge wa Jimbo la Ludewa, Mwakilishi wa 

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Njombe, Kamati ya Ulinzi na Usalama ya 

Wilaya ya Ludewa, Wakuu wa Idara na Vitengo wa Wilaya ya Ludewa 

wakiongozwa na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri Ndg. Sunday 

Deogratias na wananchi wa Wilaya ya Ludewa. 

 

Pamoja na mambo mengine Kamati ya kudhibiti UKIMWI (CMAC),Kamati 

ya huduma za Uchumi, Ujenzi na Mazingira, Kamati ya  Elimu, Afya na 

Maji pamoja na Kamati ya Fedha na, Uongozi na Mipango zimewasilisha 

taarifa za utekelezaji kwa robo ya kwanza 2022/2023. 

 

 

 

 

Chrispin B. Kalinga 

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini  

Wilaya ya Ludewa. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA LUDEWA 

 

 

 

 

 

 

 
 

BARAZA LA MADIWANI LA ROBO YA KWANZA YA MWAKA 2022/2023  

 

Oktoba 29, 2022 


