
  
 

 

 

 

 

 

 

Mheshimiwa Mkuu wa Wilaya ya Ludewa, Andrea Tsere leo Machi 28, 

2022 amefanya ziara ya kikazi katika Hospitali ya Wilaya ya Ludewa 

ambapo katika ziara hiyo aliambatana na Mkurugenzi Mtendaji wa 

Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Ndg. Sunday Deogratias. 

 

Katika ziara hiyo Mhe.Mkuu wa Wilaya ya Ludewa, Andrea Tsere pamoja 

na mambo mengine amewapongeza Watumishi wote wa Hospitali hiyo 

kwa niaba ya watumishi wote wa wizara ya Afya ndani ya Halmashauri ya 

Wilaya ya Ludewa kwa kazi kubwa wanayo ifanya kwa kuwahudumia 

watanzania kwa weredi na bidii. 

 

Kwaupande wake Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya 

Ludewa Ndg.Sunday Deogratias amemshukuru Mhe. Mkuu wa Wilaya ya 

Ludewa kwa kufanya ziara kwenye Hospitali hiyo na kuona umuhimu wa 

kuwatia moyo watumishi wote wa idara ya Afya. 

 

Sambamba na hayo akaongeza kwa kumshukuru Mheshimiwa Rais wa 

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan kwa 

kuendelea kuiangazia Idara ya Afya huku akitaja kuwa Halmashauri ya 

Wilaya ya Ludewa imepatiwa fedha za ujenzi wa kituo cha Afya Mundindi 

na Ujenzi wa jengo la wagonjwa mahututi pamoja na nyumba ya 

watumishi wa Afya. 
 

Chrispin B.Kalinga 

Afisa Habari (W) Ludewa 

TAARIFA KWA UMMA 
MKUU WA WILAYA YA LUDEWA ANDREA TSERE AKUTANA NA WATUMISHI WA 

AFYA WA HOSPITALI YA WILAYA YA LUDEWA  

Machi 28, 2022 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 OFISI YA MKUU WA WILAYA, 

S.L.P 02, 

LUDEWA.   


