
 

 

  
 

 

 

 

 

 

ZANZIBAR, TANZANIA  

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Mhe. Wise Mgina leo Januari 03, 
2023 ameungana na Watanzania na wasio Watanzania kushiriki kongamano la 9 la 
biashara linalotarajiwa kufunguliwa rasmi kesho January 04 mwaka huu katika uwanja 
wa Maisala Mjini Magharibi Zanzibar. 
 
Mhe. Wise Mgina ameongozana na wataalamu mbalimbali kutoka Wilayani Ludewa 
akiwemo Mkuu wa Disheni ya Viwanda, Biashara na Uwekezaji Bi. Anusiata 
Mapunda, Afisa biashara Bw. Nicco Mchilo, Afisa Habari wa Halmashauri ya Wilaya 
ya Ludewa Ndg. Chrispin Kalinga, Afisa Utalii wa Wilaya ya Ludewa Andrew Njavike 
pamoja na Wajasiliamali na wabunifu akiwemo mzee Reuben Mtitu maarufu kama 
Kisangani. 
 
Wilaya ya Ludewa ilipata Mwaliko wa kushiriki Kongamano hilo ili Kuhamasisha 
Uwekezaji katika sekta ya Utalii, Kilimo, Uvuvi na Madini. 
 
Pamoja na mambo mengine, viongozi hao wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa 
wamepata nafasi ya kukutana na viongozi mbalimbali wa Serikali ya Mapinduzi 
Zanzibar na kuzungumza na kupeana elimu ya namna ya kuboresha na kuanzisha 
vyanzo vipya vya utalii kwa faida ya Halmashauri na Taifa kwa ujumla. 
 

 

 

Chrispin B. Kalinga 

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini 

Ludewa ya Utalii, Uchumi wa Chuma na Makaa ya Mawe kwa Maendeleo Yetu. 

KONGAMANO LA 9 LA BIASHARA ZANZIBAR 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA 
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Januari 03, 2023 

http://www.ludewadc.go.tz/

