
  
 

 

 

 

 

 

Mkuu wa Wilaya ya Ludewa Mheshimiwa Andrea Tsere leo Julai 04, 2022 

amemkaribisha Waziri wa Maliasili na Utalii Mhe. Balozi Dkt. Pindi Hazara 

Chana katika Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Ludewa. 

 

Aidha Waziri wa Maliasili Mhe. Balozi Pindi Chana ameipongeza 

Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa kwa kumuunga mkoni Rais wa 

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan kwa 

kuonesha wananchi wa Tarafa zote za Wilaya ya Ludewa filamu ya The 

Royal Tour na kuvumbua vivutio vya utalii vinavyo patikana Wilaya ya 

Ludewa ukiwemo Utalii wa utamaduni (ngoma za asili), Uwepo wa 

Ziwanyasa, utalii wa fukwe, utalii wa Misitu na safu za milima Livingstone 

nk. 

 

Katika hatua nyingine Mhe. Waziri wa Maliasili na Utalii amekabidhi 

mizinga  300 ya kufugia nyuki  katika vikundi mbalimbali vya Wilaya ya 

Ludewa wakiwemo Jumuiya ya watumiaji maji bonde dogo la mto 

Ketewaka. 

  

 
  

Chrispin B. Kalinga 

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini  

Halmashauri (W) Ludewa 

TAARIFA KWA UMMA 

Mei 30, 2022 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

 
 

 

OFISI YA MKUU WA WILAYA, 

S.L.P 02, 

LUDEWA.     

MKUU WA MKOA WA NJOMBE 

SIMU: 026- 2790001 

FAX:   026- 2790001 


