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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
e OFISI YA RAIS
\z:g'/A’ TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
i k‘ HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA

Januari 29, 2023 TAARIFA KWA UMMA

LUDEWA-NJOMBE

www.ludewadc.go.tz

Kaimu Katibu Tawala wa Wilaya ya Ludewa Ndg. Daniel Ngalupela Januari 30,
2023 ataongozana na Kamati ya Usalama ya Wilaya, Kamati ya Fedha na
Mipango, Kamati ya Siasa ya Wilaya pamoja na Kaimu Mkurugenzi wa Wilaya
ya Ludewa Ndg. Gilbert Ngailo kushiriki hafla ya uapisho wa Mheshimiwa
Victoria Mwanziva.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. Samia Suluhu Hassan Januari
25, 2023 alifanya uteuzi wa Wakuu wa Wilaya akiwemo Mhe. Victoria
Mwanziva ambaye ameteuliwa kuwa Mkuu wa Wilaya ya Ludewa.

Zoezi la uapisho wa Kiongozi huyo litafanyika katika Ukumbi wa Halmashauri
ya Mji Njombe kuanzia saa 3:00 asubuhi kesho Januari 30, 2023.

Chrispin g Kalinga

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini
Ludewa ya Utalii, Uchumi wa Chuma na Makaa ya Mawe kwa Maendeleo Yetu.
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