
 

 

  
 

 

 

 

 

LUDEWA, NJOMBE  

Mkuu wa wilaya ya Ludewa Mhe. Andrea Tsere anawataka wananchi wote wa wilaya ya 
Ludewa na watanzania wote wanaoishi ndani ya Wilaya ya Ludewa kusheherekea sherehe ya 
Mwaka Mpya 2023 kwa Amani na Utulivu. 
 
Katika maandalizi kuelekea Sikukuu ya Mwaka mpya 2023 Mkuu wa Wilaya ya Ludewa 
Mheshimiwa Tsere amewataka Wananchi Wilayani Ludewa kusherehekea Sikukuu hiyo  kwa 
Amani na utulivu. 
 

Mkuu wa Wilaya ametoa salamu hizo leo Desemba 31, 2022  Wilayani Ludewa, 
alipozungumza na Afisa Habari wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Ndg. Chrispin Kalinga 
kwa njia ya simu alipokuwa akipokea Taarifa ya maandalizi ya tamasha la 9 la wafanyabiasha 
linaloendelea Maisala Mjini Magharibi Zanzibar. 
 

Mhe.Tsere amewashukuru wananchi kwa kudumisha amani na utulivu katika kipindi chote cha 
Mwaka 2022 ambapo  amewataka Wananchi  kuongeza juhudi zaidi na kuhakikisha kuwa 
Mwaka ujao 2023 Wilaya ya Ludewa inaendelea kwa kila sekta haswa katika mazao ya 
chakula pamaja na kufungua milango ya uwekezaji katika sekta ya Kilimo na maandalizi ya 
kuwahudumia wageni wanaokuja kuwekeza katika sekta ya Madini. 
 

Amewataka wananchi kumaliza mwaka kwa kuhudhuria nyumba za ibada kila mmoja kwa 
Imani yake kwa ajili ya kumshukuru Mwenyezi Mungu kwa kumaliza Mwaka 2022 salama. 
 

“Ndugu yangu Kalinga naomba waambie wananchi wa Wilaya ya Ludewa kuwa, Mwaka ujao 
2023 uwe ni Mwaka wa kufanya kazi kwa bidii zaidi ili kuhakikisha kuwa kila mmoja wetu 
anapata tija, Wilaya yetu inapata tija na Taifa letu linapata tija, katika maeneo yetu kila 
Kiongozi ahakikishe kazi zinafanyika kwa kiasi ili kupata tija ambayo Mhe. Rais Dkt. Samia 
Suluhu Hassan ameagiza tuongeze tija katika uzalishaji na Tija kwa Asilimia 10 ifikapo 2030.” 
 

Sambamba na hayo Kama mnavyotambua Wilaya ya Ludewa ni Wilaya ya Kilimo hivyo 
nawasihi wananchi kuendelea na maandalizi kwani tayari mbolea imefika hivyo ni wajibu wetu 
kuipata mbolea hiyo kwa ajili ya mazao tuliyoyalima. Amesema Mkuu wa Wilaya ya Ludewa 
Mhe. Andrea Tsere. 

 

 

Chrispin B. Kalinga 

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini 

Ludewa ya Utalii, Uchumi wa Chuma na Makaa ya Mawe kwa Maendeleo Yetu. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA 
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Desemba 31, 2022 

http://www.ludewadc.go.tz/

