



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA WAZIRI MKUU
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA**



KUMB.NA.LDC/L,10/12VOL. VI/31

17/12/2025

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa anawatangazia Watanzania wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri hii kuomba nafasi ya kazi **ya Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira** kwa kipindi cha **Miaka Mitano (5)** kama ifuatavyo:-

1.1 MAJUKUMU YA KAZI

- i. Kuendesha/kuongoza vikao vya usaili wa waombaji wa nafasi za kazi.
- ii. Kuendesha/kuongoza vikao vya kuthibitisha kazini watumishi
- iii. Kuendesha/kuongoza vikao vya kupandisha/kuwabadilisha watumishi vyeo.

1.1.1 SIFA YA MWOMBAJI

- i. Awe Raia wa Tanzania
- ii. Awe Mkazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa.
- iii. Awe hajawahi kushtakiwa na kosa lolote la Jinai
- iv. Awe na Umri wa kuanzia miaka 50 hadi 65
- v. Awe na Elimu ya Kidato cha nne au kidato cha sita
- vi. Awe na Taaluma ya kuanzia Shahada/Stashahada ya juu katika fani Utawala au Usimamizi wa Rasilimaliwatu.

- vii. Awe na weledi katika masuala ya sheria, Utawala na Usimamizi wa Rasilimaliwatu (Akiwa Mstaafu wa Utumishi wa Umma atapewa kipaumbele).
- viii. Awe na Uzoefu katika masuala ya Ajira.

1.1.2 POSHO

Kazi hii haina Mshahara wa kila mwezi, Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira atakuwa analipwa posho kutokana na vikao vitakavyokaliwa na Bodi.

1.1.3 MASHARTI YA JUMLA

- i. Mwombaji aambatanishe Wasifu wake kwenye barua yake ya maombi
- ii. Mwombaji aambatanishe nakala halisi ya vyeti vyake vya elimu na taaluma
- iii. Mwombaji aambatanishe picha 2 za pasipoti katika maombi yake.

MUHIMU: Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta kuanzia tarehe **17/12/2025** hadi tarehe **02/01/2026** saa 9:00 Alasiri.

Maombi yaelekezwe kupitia Anwani ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa ifuatayo;-

Mkurugenzi Mtendaji (W),

Halmashauri ya Ludewa,

S. L . P. 19,

LUDEWA.

Tangazo hili linapatikana pia katika tovuti ya Halmashauri (www.ludewadc.go.tz).

Limetolewa na;

Sunday N. Deogratias
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA