JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OF1SI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA

Unapajibu tatadbali taja

Kumb. Na LDC/L.10/13 VOL.V/19 Farehe: 1171012021

TANGAZO LA MATOKEO YA USAILI WA KUANDIKA NAFASI

YA MTENDAJI WA KIJIJI 111

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa anatangaza
matokeo ya mtihani wa kuandika kwa nafasi ya kazi ya Mtendaji wa Kijiji
Il uliofanyika tarehe 11/11/2021 katika Shule ya Sekondari Chief Kidulle
kama ifuatavyo

1 Wasailiwa wote waliochaguliwa kwa ajili ya usaili wa ana kwa ana
wanatakiwa kufika katika Ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa siku ya tarehe 12/11/2021 saa 02:00 asubuhi bila kukosa
wakiwa na vitu vifuatavyo:

Vyeti halisi (Original) vya Elimu na taaluma

Cheti halisi (Original) cha kuzaliwa

Kitambulisho au namba ya NIDA

Kitambulisho kimoja kati ya Kitambulisho cha Uraia, Kitambulisho
cha Mpiga kura au kitambulisho cha Mkazi

Picha moja Passport size

2.  Orodha ya matokeo imeambatanishwa pamoja na tangazo hili

Karibuni sana Ludewa

A

Gilbert A. Ngailo, .

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W), ™
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