

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS**

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA NJOMBE
SIMU 026-2790001
FAX 026-2790001



OFISI YA MKUU WA WILAYA
S. L. P. 2
LUDEWA

KUMB. NA. AB/127/414/01/80

Tarehe 17/07/2022

**TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA NAFASI ZA
MAKARANI, WASIMAMAIZI WA MAUDHUI NA
WASIMAMIZI WA TEHAMA KWA AJILI YA ZOEZI LA
SENSA YA WATU NA MAKAZI 2022**

MWENYEKITI WA KAMATI YA SENSA WILAYA YA LUDEWA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WALIOOMBA KAZI YA MUDA YA MAKARANI, WASIMAMIZI WA MAUDHUI NA WASIMAMIZI WA TEHAMA KWA AJILI YA ZOEZI LA SENSA YA WATU NA MAKAZI 2022 KUHUDHURIA USAILI UNAOTARAJIA KUFANYIKA KUANZIA TAREHE **19-21/07/2022**

USAILI HUO UTAFAANYIKA KATIKA MAKAO MAKUU YA KATA AMBAKO MHUSIKA ALIWASILISHA MAOMBI KATIKA NAFASI ZA MAKARANI NA WASIMAMIZI WA MAUDHUI

KWA WALE WALIOOMBA NAFASI YA USIMAMIZI WA TEHAMA, USAILI UTAFAANYIKA KATIKA MAKAO MAKUU YA WILAYA (LUDEWA).

AIDHA, WAOMBAJI WOTE WA NAFASI HIZO WANATAKIWA KUWA NA VITU VIFUATAVYO:

1. VYETI VYOTE VYA TAALUMA (ORIGINAL CERTIFICATES) NA NAKALA ZAKE.

2. VIAMBATISHO VINGINE ULIVYOAMBATISHA (UJE NA ORIGINAL NA COPY YAKE)
3. NAKALA YA FOMU NA .1 ILIYOSAINIWA NA AFISA MTENDAJI KATA/KIJIJI WA ENEO HUSIKA
4. VIFAA VYA KUANDIKIA KAMA KALAMU YA RISASI, PENI, KARATASI NYEUPE 3 .

MUDA WA KUANZA USAILI NI SAA 2:00 ASUBUHI, HIVYO WAOMBAJI WOTE MNATAKIWA KUFIKA MAPEMA. KUMBUKA UKICHELEWA HAUTARUHUSIWA KUINGIA KWENYE USAILI.

MAJINA YA WAOMBAJI UNAWENZA KUYAPATA SEHEMU ZIFUATAZO: MBAO ZA MATANGAZO ZA OFISI ZA KATA, KWENYE TOVUTI YA HALMASHAURI NA KWENYE UBAO WA MATANGAZO WA HALMASHAURI.

N.B

MAAFISA WATENDAJI WA KATA NA VIJILI HAWARUHUSIWI KUWA MAKARANI, WASIMAMIZI WA MAHUDHUI NA WASIMAMIZI WA TEHAMA KATIKA NAFASI ZILIZOTANGAZWA ILA WATAKUWA NA MAJUKUMU MENGINE KATIKA SHUGHULI ZA SENA. NAWATAKIA USAILI MWEMA.


SUNDAY N. DEOGRANUS

K.N. Y MWENYEKITI WA KAMATI YA SENA
WILAYA YA LUDEWA

Mkurugenzi Mtondaji
Halmashauri ya Wilaya
Ludewa

