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Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. LDC/L.10/13 VOL.V/72 24/4/2023

TANGAZO LA NAFASI ZAKAZI

Kutokana na Katibu Mkuu Utumishi kuridhia utekelezaji wa Ajira Mpya kwa
mwaka wa fedha 2022/2023 kwa barua Kumb.Na.FA.97/228/01"TEMP" /06
ya tarehe 06 Aprili, 2023, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya
Ludewa  anakaribisha maombi ya Ajira Mpya kwa watu wenye sifa kwa

nafasi zifuatazo:-

KATIBU MAHSUSI (PERSONAL SECRETARY) Ill - NGAZI YA
MSHAHARA TGS B (NAFASI 2).

1.SIFA ZA KUAIJIRIWA

i) Kugjiriwa wahitimu wa Kidato cha IV au VI

i) Wawe wamehudhuria Mafunzo ya Uhaozili na kufaulu mtihani wa |

Hatua ya Tatu.

i) Wawe wamehitimu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza

maneno 80 kwa dakika moja na

iv)]  Wawe wamepata mafunzo ya Kompyuta kutoka Chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali na kupata Cheti katika Program za

Windows, Microsoft Office, Internet, E-Mail na Publisher.

e
| |




2.KAZI NA MAJUKUMU YA KATIBU MAHSUSI (PERONAL
SECRETARY) Il

)

i)

ii)

Vi)

vii)

Kuchapa barua, taarifa na nayaraka za kawaida

Kusaidia kupokea wageni, kuwdasilisna shidda zao na kuwdaelekeza
sehemu wanapowezd kushughulikiwa.

Kusaidia kutunza taarifa / Kumbukumbu za matukio, miradi, wageni,
tfarehe za kikao, safari za Mkuu wake na ratiba ya kaz nyingine

Zilizopangwa  kutekelezwa  katika  Ofisi  anayofanyia kazi  na
kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.

Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake Majalada, Nyaraka au

kitu chochote kinachohitgjika katika shughuli za kazi hapo Ofisini.

Kusaidia kufikisha maelezo ya Mkuu wake wa kazi kwa Wasaidizi |
wake na pia kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa

na Wasaidizi hao.

Kusaidiza kupokea Majalada, kuyagawa kwa Maofisa walio katika
sehemu adlipo, na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu

Zinazohusika.

Kufanya kazi nyingine zozote atakazopangiwa na Msimamizi wake

wa kazi.




MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA Il - NGAZI YA

MSHAHARA TGS. B (NAFASI 2).

1. SIFA ZA KUAJIRIWA

)
i)

Kuaijiiwa wahitimu wa Kidato cha IV au VI

wenye Astashahada ya Utunzaji Kumbukumbu (NTA Level 5) katika
fani ya Sheria, Afya, Masjala kutoka vyuo vinavyotambuliwa na

Serikali, wenye ujuzi wa Kompyuta.

Z. KALZI NA MAJUKUMU YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARALA LA II

)

Kuorodhesha barua zinazoingia masjala Kwenye regista (lncoming

correspondence register).

Kuorodhesha barua zinazotokag nje ya Taasisi (OUTgOiﬂg

correspondence register).
Kusambaza majalada kwa Watenddiji (Action Officers).
Kupokea majalada yanayorudi masjala toka kwa Watendaji.

Kurudisha majalada kwenye shubaka / kabati la majalada (racks /

filing cabinets) au mahali pengine yanapohifadhiwa.

Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi (File tracking)




iii)

Vi)

vil)

DEREVA DARAJA LA Il (NAFASI 5)

1. SIFA ZA KUAJIRIWA

KUOjiriWO wahitimu wenye cheti cha Mtihani wa Kidato cha 1V au

V.

Wawe wenye Leseni daraja “C"” au “E” ya uvendeshdiji pamoja na
uzoefu wa kuendesha magar kwa mudd UsSIOpUNgUad Mwaoka
mmoja bila kusababisha ajdli,

Wawe wamehudhuria Mafunzo ya Msingi ya Uendeshaji magar
(Basic Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA) au Chuo chochote kihachotambuliwa na
Serikali.

Waombaji wenye Cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la |l

watafikiriwa kwanza.

.KAZI NA MAJUKUMU YA DEREVAII

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama
wa gari

Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za
kikazi.

Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali pale inapohitgjika.
Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.

Kujaza na kutunza taarifa zote za safari katika daftari la safari “Log
- book™.

Kufanya usafi wa gari.

Kufanya kazi nyingine zozote atakazopangiwa na Msimamizi wake

wa kazi.




MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI WOTE

) Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye umri wa miaka 18 hadi 45.

i) Waombaji wote wanatakiwa kuwa na Namba ya Utambulisho wa Uraia (National Identification Number) 1“
kutoka Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA). \:

iii) Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma wapitishe barua zao za maombi ya nafasi za kazi |
kwa Waajiri wao na Waajiri wajiridhishe ipasavyo.

iv) Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye anwani na namba za

simu za kuaminika pamoja na Majina ya Wadhamini (referees) watatu wa kuaminika.

v) Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimekaguliwa na kuthibitishwa na Mamlaka |
husika (NECTA, NACTE na TCU),
vi) Waombaji wote kwenye barua zao za maombi waandike namba za simu za uhakika kwa ajili ya

mawasiliano. '\
vil) Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, Cheti cha kuzaliwa, nakala za vyeti vya kidato cha nne na !
kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalibmali kwa

kuzingatia sifa ya kazi husika na picha mbili “Passport size” ya hivi karibuni iandikwe jina kwa nyuma.

Viambatanisho hivyo vibanwe sawa sawa kuondoa uwezekano wa kudondoka au kupotea.

viii)  “Transcripts”, “Testimonials”, “Provisional Results”, Statement of result”, hati za matokeo za
kidato cha nne na sita (FORM IV and FORM VI results slips) Havitakubaliwa.

iX) Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua za Kisheria.

X) Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 07/05/2023 saa 9.30 Alasiri. Wi
Xi) Maombi yaandikwe kwa mkono na mwombaji mwenyewe na yatumwe Posta yakiwa na nyaraka
zilizotajwa hapo juu kupitia anauani ifauatayo:-
MKURUGENZI MTENDAJI (W),
HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA,

S.L.P. 19,
LUDEWA

Tangazo hili limetolewa na:-

ad
Ahobokite Ko™ @
KAIMU MKURUGNZ] PR U
LUDEWA. o o ¥ I

Nakala: Katibu, P o

Ofisi ya Rais, vt ?

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma, \,\36

S.L.P. 2320,

DODOMA.

Barua zote zitumwe kupitia anuani ifuatayo
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W), Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa, 3 Barabara ya Bomani, S. L. P 19, 59401 NJOMBE,
Simu +255 26 2790120, Nukushi + 255 26 2790128, Baruapepe; ded@ludewadc.go.tz, Tovutiwww.ludewadc.go.tz




