
  
 

 

 

 

 

 
 
 

Mkuu wa Mkoa wa Njombe Mhe. Anthony Mtaka pamoja na Katibu 
Tawala wa Mkoa wa Njombe Bi. Judica Omari wakiambatana na Wakuu 
wa Wilaya za Mkoa wa Njombe leo Septemba 03, 2022 wamehudhulia 
mualiko wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia 
Suluhu Hassan uliokuwa ukiadhimisha siku ya KIZIMKAZI FESTIVAL 
katika Mkoa wa Kusini Unguja katika kijiji cha Kizimkazi Zanzibar. 
 

Aidha Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Ndg. 
Sunday Deogratias akiwawakilisha Wakurugenzi wote nchini Tanzania 
amehudhulia sambamba na Katibu Tawala wa Wilaya ya Ludewa Bwn. 
Linus Malamba pamoja na Afisa Habari wa Halmashauri ya Wilaya ya 
Ludewa Ndg. Chrispin Kalinga wakiambatana na Ngoma ya asili ya 
Mganda kutoka Wilaya ya Ludewa nao wameshiriki. 
 

Sambamba na hayo Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. 
Samia Suluhu Hassan ameupongeza Mkoa wa Njombe na kuwashukuru 
viongozi wote wa mkoa huo kwakushiriki siku hiyo muhimu katika Mkoa 
wa Kusini Unguja.  
 

 

 

 

 

Chrispin B. Kalinga 

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini  

Halmashauri (W) Ludewa. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA 

 

 

 

 

 

 

 
 

MKOA WA NJOMBE WASHIRIKI KILELE CHA SHEREHE ZA KIZIMKAZI FESTIVAL 

ZANZIBAR 

 

Septemba 03, 2022 


