
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA  
 

 

 

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa 

Mhe.Wise Mgina ameongoza mkutano wa Baraza la 

Madiwani leo Aprili 30, 2022 ulio fanyika katika ukumbi 

wa Halmashauri Ludewa Mjini. 

Katika mkutano huo pamoja na mambo mengine 

kusomwa taarifa za kamati mbalimbali zikiwemo, Kamati 

ya Udhibiti UKIMWI (CMAC), Kamati ya huduma za 

Uchumi, Ujenzi na Mazingira, Kamati ya huduma za 

Elimu, Afya na Maji, Kamati ya Fedha, Uongozi na 

Mipango. 

Aidha katika mkutano huo Kaimu Katibu Tawala Mkoa 

wa Njombe sehemu ya Serikali za Mitaa Ofisi ya Mkuu 

wa Mkoa wa Njombe Bi. Anastazia Kibona ameipongeza 

Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa kwa kuvuka lengo la 

ukusanyaji wa mapato ya ndani kwa robo ya tatu ya 

mwaka wa fedha 2021/2022. 

 

 

Chrispin B.Kalinga 

Afisa Habari (W) Ludewa 

TAARIFA KWA UMMA 
MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI WA ROBO YA TATU YA 

MWAKA 2021/2022  

Aprili 30, 2022 


