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Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Ndugu Sunday 
Deogratias anawatakia mtihani mwema wanafunzi wote wa darasa la saba 
wanaotarajia kufanya mtihani wao wa kuhitimu elimu ya msingi kesho 
tarehe 13 Septemba 2023. 

Jumla ya wanafunzi watahiniwa 4,446 wanatarajiwa kufanya mtihani wa 
kumaliza elimu ya msingi katika Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa na wote 
wakitarajiwa kufaulu mtihani huo.  

Aidha, wanafunzi waliosajiliwa kufanya mtihani wa Taifa mwaka 2023 ni 
4,446 kati ya wanafunzi hao, wavulana ni 2,144 na wasichana ni 2,302 
Wanafunzi wote waliosajiliwa watafanya mtihani huo kwa mujibu wa ratiba 
ilivyopangwa. 

Mtihani wa kumaliza elimu ya msingi unafanyika tarehe 13 -14/09/2023 
wakati Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa ikiwa na jumla ya shule za msingi 
115  zenye watahiniwa wa kufanya mtihani huo na kati ya shule hizo, shule 
113 zinamilikiwa na serikali na shule 2 ni  za binafsi. 

 

 

Chrispin B. Kalinga 
Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini (W) 

LUDEWA. 

                Ludewa ya Utalii, Uchumi wa Chuma na Makaa ya Mawe kwa Maendeleo Yetu. 

TAARIFA KWA UMMA 

 

 
WANAFUNZI WA 4,446 WANATARAJIWA KUFANYA MTIHANI WA KUMALIZA 

ELIMU YA MSINGI WILAYANI LUDEWA 
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA 

 

 

 

 

 

 

 
 

Septemba 12, 2023 


