
 

 

  
 

 

 

 

 

 

 

 

Katibu Tawala wa Mkoa wa Njombe Bi. Judica Omari leo Novemba 03, 

2022 ameongoza kikao kazi cha kupitia taarifa za robo ya kwanza 

2022/2023 kilichofanyikia katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya 

Ludewa. 

 

Katika kikao hicho wamehudhulia Wakurugenzi Watendaji wote wa 

Halmashauri za Mkoa wa Njombe wakikaribishwa na Mkurugenzi 

mwenyeji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Ndg. Sunday Deogratius 

akiwakilishwa na Bw. Gilbert Ngailo. 

 

 

Pamoja na mambo mengine Katibu Tawala wa Mkoa wa Njombe Bi. 

Judica Omari amewapongeza Wakurugenzi wote kwa ukusanyaji wa 

Mapato yatokanayo na vyanzo vya ndani na kuwasihi kuongeza kasi ya 

ukusanyaji wa mapato ili kufikia lengo lililowekwa kwa mkoa mzima wa 

Njombe.  

 
 

 

 

 

Chrispin B. Kalinga 

Kaimu Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini  

Mkoa wa Njombe 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

MKOA WA NJOMBE 

 

 

 

 

 

 

 
 

Novemba 03,2022 

2022 
TAARIFA KWA UMMA 

 


