
  
 

 

 

 

 

Mheshimiwa Mkuu wa Wilaya ya Ludewa Adrea Tsere leo Aprili 08, 2022 

amemkabidhi Mwenge wa Uhuru wa Mwaka 2022 Mkuu wa Mkoa wa 

Njombe Waziri Kindamba Waziri, zoezi hilo la makabidhiano limefanyika 

katikaTarafa ya Masasi Wilayani Ludewa ambako ndiko Mwenge wa 

Uhuru ulikesha na kuzindua Miradi mbalimbali. 

 

Ikumbukwe kwamba Mbio za Mwenge wa Uhuru kwa mwaka 2022 

zilizinduliwa rasmi Aprili 02, 2022 na kuanza rasmi kukimbizwa katika 

Halmashauri  za Mkoa wa Njombe na hatimaye jana Aprili 07, 2022 mbio 

hizo zimemaliza kimkoa katika Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa  

 

Mara baada ya kuupokea mwenge huo Mhe. Mkuu wa Mkoa wa Njombe 

Waziri Kindamba Waziri kutoka kwa Mkuu wa Wilaya ya Ludewa  

amemkabidhi Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa wa Ruvuma Mwenge wa 

Uhuru wa Mwaka 2022 na makabidhiano hayo yamefanyika katika Wilaya 

ya Nyasa Mkoni Ruvuma. 

 

Aidha Kiongozi wa Mbio za Mwenge wa Uhuru kwa mwaka 2022 

Ndg.Sahili Nyanzabara Geraruma wakati akimuaga Mkuu wa Mkoa wa 

Njombe amesema kuwa Mwenge wa Uhuru kwa Mwaka 2022 

umeziangazia  Wilaya zote za Mkoa wa Njombe kwa kukagua Miradi 

mbalimbali pamoja na kutoa  elimu ya mambo mbalimbali ikiwemo 

kuhamasisha wananchi kujitokeza kuhesabiwa pindi zoezi hilo litakapo 

anza, na akaongeza kwa kumpongeza na Mkuu wa Mkoa wa Njombe 

kwa kuendelea kusimamia vyema fedha za miradi yote ya maendeleo 

mkoani hapo na kumtaka kusimamia kwa wakati mambo yote yaliyo 

elekezwa kutekelezwa wakati mwenge huo ukipita kwenye Wilaya hizo. 

 
  

Chrispin B.Kalinga 

Afisa Habari (W) Ludewa 

TAARIFA KWA UMMA 

Aprili 08, 2022 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 OFISI YA MKUU WA WILAYA, 

S.L.P 02, 

LUDEWA.     


