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Kufuatia Baraza la Mitihani la Tanazania kutangaza  matokeo ya  Mtihani wa Kidato 
cha Sita leo Julai 13, 2023 kwa mwaka 2023, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri 
ya Wilaya ya Ludewa, Ndugu Sunday Deogratias ametuma salamu za pongezi kwa 
shule tatu zilizokuwa na Watahiniwa wa kidato cha sita mwaka 2022/2023 kwa kupata 
ufaulu wa juu na hivyo kuondoa kabisa daraja sifuri. 
 
 

Pongezi hizo amezituma kwa Mkuu wa shule ya Sekondari Chief Kidulile ambapo 
Shule hiyo imepiga hatua kubwa kwa kupata ufuaulu wa  asilimia mia moja. Ufaulu 
kwa shule tatu za Sekondari Chief Kidulile, Mundindi na Ulayasi ni kama ifuatavyo:- 
 

SHULE YA SEKONDARI CHIEF KIDULILE 
 

MWAKA 2023 MWAKA 2022 

SEX I II III IV 0 I II III IV 0 

F  30 23 5 0 0 2 11 15 0 0 

M  32 23 2 0 0 4 28 26 1 0 

T  62 46 7 0 0 6 39 41 1 0 

 
SHULE YA SEKONDARI MUNDINDI 

 

MWAKA 2023 MWAKA 2022 

SEX I II III IV 0 I II III IV 0 

F  12 41 2 0 0 7 26 11 0 0 

M  14 53 3 0 0 13 43 10 0 0 

T  26 94 5 0 0 20 69 21 0 0 
 

SHULE YA SEKONDARI ULAYASI 
 

MWAKA 2023 MWAKA 2022 

SEX I II III IV 0 I II III IV 0 

F  3 28 23 0 0 2 22 14 0 0 

M  13 22 15 0 0 10 29 14 3 0 

T  16 50 38 0 0 12 51 28 3 0 
 

Kutokana na matokeo hayo kuwa mazuri ukilinganisha na mwaka 2022, Mkurugenzi 

Mtendaji wa Halmashauri, ya Wilaya ya Ludewa Ndg. Sunday Deogratias 

amewapongeza Walimu wa shule zote tatu kwa kazi nzuri. Aidha amewaasa Walimu 

kuendelea kutekeleza majukumu kwa bidii ili kuongeza kasi ya ufulu kwenye Shule 

zote zilizopo katika Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa. 

 

 

Chrispin B. Kalinga 

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini (W) 

LUDEWA. 

                Ludewa ya Utalii, Uchumi wa Chuma na Makaa ya Mawe kwa Maendeleo Yetu. 

TAARIFA KWA UMMA 

 

 
PONGEZI KWA SHULE ZOTE ZA SEKONDARI ZA WILAYA YA LUDEWA KWA 

KUONGEZA UFAULU KATIKA MATOKEO YA MTIHANI WA KIDATO CHA SITA 
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA 

 

 

 

 

 

 

 
 

Julai 13, 2023 


