
 

 

  
 

 

 

 

 

 

Waziri wa Maliasili na Utalii Mhe. Balozi Dkt. Pindi Chana amefungua 

rasmi maonesho ya Karibu Utalii Kusini 2022 yanayoendelea Leo 

Novemba 09 hadi Novemba 13, 2022 katika Mkoa wa Iringa.  

Wakati akiongea na watanzania waliofika katika viwanja vya maonesho 

vya Kihesa Kilolo amemshukuru Rais wa Jamhuri ya Muungano wa 

Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan kwa maono makubwa ya kuibeba 

sekta ya Utalii nchini si tu kwa Filamu ya The Royal Tour bali kupitia 

miradi na programu mbalimbali ya Utalii. 

Maonesho hayo yamehusisha Mikoa ya Kusini ikiwemo Mikoa ya Iringa, 

Njombe, Ruvuma, Rukwa, Katavi, Mtwara, Lindi, Songwe, Mbeya, na 

Morogoro. 

Mkoa wa Njombe ni miongoni mwa mikoa ya kusini iliyoshiriki kikamilifu 

kwenye maonesho hayo ikiwa ni pamoja na kuonesha vivutio vya utalii 

kutoka kwenye Halmashauri zote za Mkoa wa Njombe. 

 

Viongozi mbalimbali wa Mkoa wa Njombe, Wakurugenzi watendaji wa 

Halmashauri akiwemo Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya 

Ludewa Ndg. Sunday Deogratias wameshiriki maonesho hayo 

yanayoendelea. 
 

 

 

 

Chrispin B. Kalinga 

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini  

Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA 
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Novemba 09,202 

2022 
WAZIRI WA MALIASILI NA UTALII AMEFUNGUA MAONESHO YA UTALII KUSINI 

 


