
 

 

 

 

 

 

 

 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Ludewa Ndg. Sunday 

Deogratius leo Mei 19, 2022 amekabidhiwa Tuzo ya pongezi 

kutoka kwa Shirika la Milo Sayuni Orphanage (MISO). 

Wakati wa makabidhiano hayo Meneja wa Mradi Bw. William 

Ngailo amesema kuwa, Tuzo hii ya pongezi tunakukabidhi 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa na 

tunakushukuru kwa ushirikiano wako kwa kipindi chote, 

tangu mwaka 2016  hadi mwaka 2021 mradi huu umeweza 

kufanikiwa na kuzifikia kata 16 za Wilaya ya Ludewa, Shirika 

la Milo Sayuni Orphanage (MISO) lipo Wilaya ya Ludewa na 

linafanya kazi mbalimbali haswa katika sekta ya Afya, Elimu 

na Uchumi. 

Aidha Shirika la Milo Sayuni Orphanage limefanikiwa kuwafikia 

watoto wote wanaoishi na maambukizi ya Virusi vya Ukimwi 

(VVU) kwa kutoa msaada wa mahitaji mbalimbali kama vile vifaa 

vyote vya shule, kuwakatia bima za afya na pia tumewafikia 

watoto wote wanaoishi katika mazingira hatarishi kwa kutekeleza 

mradi ulio itwa kwa jina la Mradi wa USAID Kizazi kipya.  

 

CHRISPIN B. KALINGA 

AFISA HABARI (W), 

LUDEWA 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA 

TAARIFA KWA UMMA 
MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA AKABIDHIWATUZO YA 

PONGEZI  
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