

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**



Machi 29, 2022

OFISI YA MKUU WA WILAYA,  
S.L.P 02,  
LUDEWA.

**TAARIFA KWA UMMA**

**MKUU WA MKOA WA NJOMBE AMEFANYA ZIARA YA KIKAZI LUDEWA**

Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa wa Njombe Waziri Kindamba Waziri leo Machi 29, 2022 amefanya ziara ya kikazi ndani ya Wilaya ya Ludewa ambapo katika ziara hiyo amepokelewa na Mheshimiwa Mkuu wa Wilaya ya Ludewa Andrea Tsere.

Mhe.Mkuu wa Mkoa wa Njombe Waziri Kindamba Waziri pamoja na mambo mengine katika ziara yake ndani ya Wilaya ya Ludewa amewasihi watumishi wote wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa kufanya kazi kama timu ili kuwahudimia wananchi wa Wilaya ya Ludewa kwa wakati na kutatua changamoto zinazo wakabiri kwa wakati.

Kwa upande wake Mhe.Mkuu wa Wilaya ya Ludewa Andrea Tsere amemshukuru Mhe.Mkuu wa Mkoa wa Njombe kwa kufanya ziara ya kikazi katika Wilaya ya Ludewa na ameahidi kuyatendea kazi yote yaliyo elekezwa.

A handwritten signature in blue ink, appearing to read 'Chrispin B. Kalinga'.

**Chrispin B.Kalinga**  
**Afisa Habari (W) Ludewa**