
 

 

 

 

 

 

 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Ndg. Sunday Deogratias 

akiwakilishwa na Castor Kibassa ambaye pia ni Afisa Mazingira Wilaya ya Ludewa 

ameongoza kikao kazi cha wadau wa Kilimo ambao ni Shirika lisilo la kiserikali 

linalojukana kwa jina la  CARE INTERNATIONAL na Kampuni ya  MY AGRO. 

Kikao hicho kimefanyika katika ofisi ya Mkurugenzi wa Wilaya ya Ludewa, pamoja na 

mambo mengine wamejadili mambo mbalimbali ikiwa ni pamoja na Kuwafikia wakulima 

wa Kata 7 na vijiji 16 kama ifuatavyo, Kata ya Mavanga, Mundindi, Mkomang’ombe, 

Luilo, Masasi, Manda na Ruhuhu. 

Kata hizo ndizo zitakazo nufaika na mradi huo wenye jina la CARE MY AGRO wenye 

lengo la kuwapa elimu wakulima na kuwapa pembejeo haswa katika mazao ya Alizeti, 

Karanga na Mbogamboga. 

Bi. Monica Gachara akitokea nchini Kenya ambaye pia ndiye Msimamizi wa Mradi huo 

akiambatana na Bi. Hawa Omary akitokea Dar es salaam ambaye pia ni Afisa wa Mradi 

huo wameahidi kushirikiana na serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa 

kuwawezesha wakulima kwenye maeneo mbalimbali hapa nchini na ndani ya 

Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa haswa katika mazao ya mkakati wa serikali ya 

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na kuhamasisha na kuwafundisha wananchi kulima 

mbogamboga kwa lengo la kuimalisha lishe ndani ya kaya na kutokomeza Udumavu. 

 

Chrispin B. Kalinga 

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini  

Halmashauri (W) Ludewa. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA 

TAARIFA KWA UMMA 

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA AMEONGOZA KIKAO CHA 

WADAU WA KILIMO WILAYANI LUDEWA  
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