JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAI§
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. LDC/L.10/13 VOL.V/74 24/04/2023

YAH: TANGAZO LA KUHAIRISHWA KWA USAILI ULIOTAKIWA
KUFANYIKA TAREHE 27 — 30/04/2023. I

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashuri ya Wilaya ya Ludewa
anapenda kuwatangazia waombaiji wote walioomba agjira katika

nafasi ya Dereva Daraja Il na Msaidizi wa Kumbukumbu Dargja la

tarehe 07/03/2023 kuwa usaili huo “UMEHAIRISHWA” mpaka

hapo mtakapotangaziwa tena.
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Tangazo hili imetolewa na Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaiji
Wilaya ya Ludewa.
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Barua zote zitumwe kupitia anuani ifUatayo:— i I
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaiji (W), Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa, 3 Barabara ya Bomani, S. L. P 19, 59401 NJOMBE,
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