
  
 

 

 

 

 

 

Mkuu wa Wilaya ya Ludewa Mheshimiwa Andrea Tsere leo Julai 08, 2022 

ameongoza kikao cha Kamati ya Lishe cha robo ya nne kwa mwaka wa 

fedha 2021/2022 ambapo katika kikao hicho wameshiriki viongozi 

mbalimbali akiwemo Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya 

Ludewa Ndugu. Sunday Deogratias. 

 

Katika kikao hicho zimewasilishwa taarifa mbalimbali zikiwemo taarifa za 

idara mbalimbali, Taarifa ya Idara ya Afya, Taarifa ya Elimu Sekondari, 

Taarifa ya Idara ya Elimu Msingi, Taarifa ya Idara ya Mifugo na Uvuvi, 

Taarifa ya Maendeleo ya Jamii na Taarifa ya Shirika la IMA World Health, 

akiwasilisha taarifa hiyo Afisa Ufuatiliaji wa Mradi wa shirika hilo Bi. 

Neema Lazaro. 

 

Katika hatua nyingine Mhe. Andrea Tsere amewaagiza Maafisa Elimu 

Sekondari na Msingi kuhakikisha kila shule ya Wilaya ya Ludewa iwe na 

bustani ya mbogamboga na matunda pamoja na kuhakikisha wafugaji 

wote wanafugia ng’ombe wao kwenye mazizi na sio kuziacha porini.  

 
  

Chrispin B. Kalinga 

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini  

Halmashauri (W) Ludewa 

TAARIFA KWA UMMA 

Mei 30, 2022 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

 
 

 

OFISI YA MKUU WA WILAYA, 

S.L.P 02, 

LUDEWA.     

MKUU WA MKOA WA NJOMBE 

SIMU: 026- 2790001 

FAX:   026- 2790001 


