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HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA

KUMB. NA. LDC/U.10/1 voL.II/112 12/05/2022
WAKUU WA IDARA NA VITENGO
S.L.P.19
LUDEWA
I NA MICHEZO KILA WIKI YA PILI YA MWEZI KWA
YA VIUNGO NA VIPINDI VYA

YAH: KUFANYIKA KWA MAZOEL
AKA, MAZOEZ

WANANCHI NA MCHAKAMCH

MICHEZO
ari cha hapo juu

a mazoezi na michezo K
o la Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan
nalohusu udhibiti wa

ichezo katika ngazi

Tafadhali husika na kichwa cha hab
atika Halmashauri

Napenda kuwakumbusha kuwa ratiba y

udewa tunaendelea kutekeleza agiz

mu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania i
kiza kupitia mazoezi ya viungo na m

rikali na binafsi.

2
yetu ya L
akiwa Maka
magonjwa yasiyo ambu
mbalimbali za taasisi za sé

maagizo hayo kuhusu mamlaka za Serikali za Mitaa

ngo na vipindi vya michezo

3  Aidha, kufuatia

nawakumbusha kuwa mchakamchaka, mazoezi ya Viu

katika shule zote za cerikali na binafsi za msingi na serikali kila asubuhi kabla ya
dhamu, umoja, uzalendo na ukakamavu kwa kila

oezi na michezozisiathiri vipindi vya masomo.

ulisha kuwa kutakuwa na maz
uwa Bomani saa

kuingia madarasani ili kujenga ni

mwanafunzi. Shughuli zote za maz
oezi

uwaj

Kwa barua hii napenda k
hemu ya kukutana itak

4,
5.2022 se

Jumamosi tarehe 14.0

11.30 asubuhi.
Gilbertitgailo

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W)

LUDEWA
Mkurugena vilcadug

Halmashauri ya Wilaye
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