NMB

MAELEKEZO YA WATIA SAINI KUHUSU KUTOA TAARIFA ZA AKAUNTI KWA AFISA MASUHURI

JINA LA AKAUNTI

NAMBA YA AKAUNTI

TAWI

SISI, tulioweka sahihi hapo chini, tukiwa watia saini wa akaunti iliyoelezewa hapo juu,
tunaidhinisha na kuielekeza benki ya NMB kutoa Taarifa za Akaunti na Kuthibitisha Salio katika
akaunti husika, kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya/ Mkurugenzi wa Manispaa/
Mkurugenzi wa Jiji au Afisa yeyote aliyekasimishwa Mamlaka hayo, kwa ajili ya matumizi ya kiofisi
kama ambavyo yatakuwa yameelezwa kwenye barua rasmi ya maombi ya taarifa hizo, bila
kuhitaji idhini ama uthibitisho zaidi kutoka kwetu.

Aidha, tunaazimia kutoitia hatiani Benki ya NMB kwa kutoa taarifa hizo kwa maafisa ambao
wameidhinishwa na Nyenzo hii kupata taarifa za akaunti husika na tunachukulia mawasiliano

yote baina ya Benki ya NMB na maafisa walioanishwa hapo juu kuwa yameridhiwa nasi,

JINA: JINA:

WADHIFA: WADHIFA:

SAHIHI: SAHIHI:

TAREHE: TAREHE:

MIHURI

IMEPOKELEWA NA BENKI YA NMB leo tarehe mwezi ; 20
JINA:

WADHIFA:

SAHIHI:




