

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI



DODOSO LA KUHAKIKI TAARIFA ZA WAMILIKI WA ARDHI
(Ijazwe na Wamiliki wa Ardhi)

- 1.0 Jina la mmiliki/Wamiliki na Anwani.....
- 1.1 Namba ya simu barua pepe..... Mtaa/Kijiji unapoishi.....
- 1.2 Taja namba ya kiwanja/Shamba unalolimilikiKitalu..... Mahali..... Halmashauri.....
Mkoa..... Hati Na..... Tarehe ya mwisho ya kulipia kodi ya pango la ardhi.....
- 1.2 Je unamiliki kama Kampuni, Taasisi Zisizo za Kiserikali (NGO's) , Taasisi za Kijamii (CBO's), Taasisi zilizo chini ya Bodi za wadhamini?
a) Ndiyo ()
b) Hapana ()
Kama ni ndiyo taja majina ya wanahisa/ wadhamini pamoja na uraia wao;
- i. Uraia.....
- ii. Uraia.....
- iii. Uraia.....
- iv. Uraia.....
- 1.3 Taja Majina ya mmiliki/wamiliki yaliyopo kwenye Kitambulisho cha Taifa kutoka NIDA na namba yake;
- i. Majina..... Namba ya NIDA.....
- ii. Majina..... Namba ya NIDA.....
- iii. Majina..... Namba ya NIDA.....
- iv. Majina..... Namba ya NIDA.....
- 1.5 Kama majina ya kitambulisho cha NIDA ni tofauti na yaliyopo kwenye Hati/Leseni ya Makazi/ Barua ya Toleo (Offer) ambazo unamiliki/mnamiliki, toa sababu kwa kuweka alama ya (√) (unaweza kuweka √ kwa zaidi sababu moja);
- a) Kutohamisha miliki (transfer); ()
- b) Kukosewa/kutokuishwa kwa majina kwenye Mifumo ya Wizara ()
- c) Mmiliki kutofikisha umri wa miaka 18 ()
- d) Kurithi ()
- e) Sababu nyingine (eleza tafadhali).....

1.6 Je, unamiliki/mnamiliki viwanja/mashamba kwenye maeneo mengine hapa nchini? (Jaza kwenye jedwali na ambatanisha na nakala ya Hatimiliki/Leseni/Barua ya Toleo (Offer) husika). Iwapo nafasi haitoshi geuza nyuma ya karatasi hii.

| Na | 1.6.1: Namba ya Kiwanja/ Shamba | 1.6.2 Kitalu | 1.6.3 Mahali/Eneo | 1.6.4 Hati Na. | 1.6.5 Jina /Majina | 1.6.6 Halmasha uri | 1.6.7 Mkoa | 1.6.8 Tarehe ya mwisho kilipia kodi ya pango la ardhi |
|----|---|-----------------|----------------------|-------------------|-----------------------|--------------------------|---------------|--|
| 1 | | | | | | | | |
| 2 | | | | | | | | |
| 3 | | | | | | | | |
| 4 | | | | | | | | |
| 5 | | | | | | | | |

1.7 VIAMBATISHO

Tafadhali pamoja na maelezo uliyoyajaza hapo juu ambatisha vivuli/nakala ya nyaraka zifuatazo:

- a) Barua ya Toleo(Offer), Leseni ya Makazi au Hatimiliki ya eneo unalomiliki;
b) Kitambulisho cha NIDA;
c) Cheti cha Usajili na Nyaraka zinginezo kwa Makampuni , NGO,CBO,Taasisi;
d) Uraia wa Wanahisa au Wadhamini kwa Makampuni, NGO,CBO,Taasisi.

Tafadhali tuma Dodoso lenye taarifa lililojazwa na viambatisho vyake liwasilishwe kupitia Ofisi za Ardhi za Mikoa au Halmashauri au tuma kwenye barua pepe iitwayo occupancy@lands.go.tz