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LUDEWA - NJOMBE 

Aliyekuwa Kaimu Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya 

Ludewa Ndg. Gilbert Ngailo leo tarehe 10 Machi 2023 amekabidhi rasmi 

ofisi kwa Kaimu Mkurugenzi Mtendeji wa Halmashauri ya Wilaya ya 

Ludewa Ndg. Ahobokile Mwambwanje Songela. 

Kabla ya kukabidhiwa ofisi ya Mkurugenzi Ndg. Ahobokile Mwambwanje 

Songela. alikuwa ni Mkuu wa Divisheni ya Utawala na Usimamizi wa 

Rasilimali watu. 

Makabidhiano hayo yamefanyika mapema asubuhi katika ofisi ya 

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa yakishuhudiwa na 

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Mheshimiwa Wise 

Mgina pamoja na Wakuu wa Divisheni na Vitengo vya Halmashauri ya 

Wilaya ya Ludewa. 

Yote hayo yamefanyika mara baada ya kuhamishwa kwa Bw. Gilbert 

Ngailo ambapo hivi karibuni alihamishwa kituo cha kazi na kupelekwa 

Mkoa wa Iringa Wilaya ya Mufindi kwa nafasi ya Mkuu wa Kitengo cha 

Maliasili na Hifadhi ya Mazingira Wilaya ya Mufindi.  

Ndugu Ahobokile Mwambwanje Songela ameanza kutekeleza majukumu 

katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya 

Ludewa.  

 

Chrispin B. Kalinga 

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini 

Ludewa ya Utalii, Uchumi wa Chuma na Makaa ya Mawe kwa Maendeleo Yetu. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA 
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