JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFIS! YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA

Kumb. Na. LDCID.60’1 VOL VI|IO3 Tarehe'og Septemba, 2025.
Tangazo kwa wananchi wote
S.L.P19,
LUDEWA
YAH: MAPOKEZI YA FEDHA ZA RUZUKU NA MIRADI YA MAENDELEO KUTOKA SERIKALI KUU TSHS

640,000.000/=.

Tafadhali rejea mada tajwa hapo juu.
2. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa amewatangazia wanachi wote wa Ludewa kuwa
Halmashauri imepokea jumla ya Shilingi 640,000,000/= kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo katika

maeneo yafuatayo.

Na | Jinala Mradi Bajeti

1 Kuwezesha ununuzi wa vifaa tiba katika zahanati ya Chanjale 50,000,000.00

2 Kuwezesha ununuzi wa vifaa tiba katika kituo cha afya cha Makonde 50,000,000.00

3 Ukamilishaji wa ujenzi wa madarasa shule ya msingi ( Nguvu ya wananchi) shule ya | 50,000,000.00
msingi Mholo

4 Ukamilishaji wa ujenzi wa vyumba 2 vya maabara katika shule ya Sekondari Makonde | 60,000,000.00

5 Ukamilishaji ujenzi wa bweni katika shule ya Sekondari Manda 60,000,000.00

6 Kuwezesha ununuzi wa samani katika jengo la utawala 300,000,000.00
Kuwezesha shughuli za ufuatiliaji na tathmini ya miradi ya maendeleo 70,000,000.00

Jumla kuu kwa fedha kutoka Serikali kuu 640,000,000.00

3. Fedha hizo zilizopokelewa ni 100% ya fedha za ruzuku ya miradi kutoka Serikali kuu zilizotengwa katika bajeti ya

mwaka 2025-2026 .
4. Halmashauri inaishukuru Serikali inayoongozwa na Daktari Samia Suluhu Hassan Rais wa Jamhuri ya Muungano

i ia wananchi wa wilaya ya Ludewa. »
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Nakala: Katibu Tawala Wilaya ya Ludewa - kwa taarifa

Barua zote zitumwe kupitia anuani ifuatayo:-
Ofisi ya Mkurugenzi Miendaiji (W), Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa, 3 Barabara ya Bomani, S. L. P 19, 59401 NJOMBE,
Simu +255 26 2790120, Nukushi + 255 24 2790128, Baruapepe; ded @ludew 1z, Tovutiwww ludewadc.qo.tz
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