JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANI/

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA |

Kumb. Na. LDC/L.10/12 VOL.V/31 13/06/2022

TANGAZO LA KAZI

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA
ANATANGAZA NAFASI TATU (3) ZA WASAIDIZI WA HESABU KATIKA VITUO VYA
AFYA VITATU VINAVYOTARAJIA KUPOKEA FEDHA ZA HUDUMA YA AFYA
KUTOKA SERIKALI KUU KUANZIA MWAKA WA FEDHA 2022/2023

1.SIFA ZA WAOMBAJI
Wahitimu wa kidato cha nne wenye cheti cha ATEC level Il '"Foundation
level'’ kinachotambuliwa na NBAA

2.KAZI NA MAJUKUMU
i. Kuandika na kutunza rejesta zinazohusu shughuli za uhasibu
i. Kuandika hatiza malipo na hati za kupelekea fedha
ii.  Kutunza majalada yenye kumbukumbu za hesabu
iv. Kupeleka nyaraka/barua za uhasibu Benki.
v. Kufanya usuluhisho wa masurufu, Karadha, hesabu za benki na
amana .

Maombi yote yatumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya
ya Ludewa, Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 27,Juni, 2022 saa 9.30
alasiri kwa kutumia anuani ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya
S.L.P. 19,LUDEWA

Tangazo hili limetolewa na:- Mkurugenzi Mtendaqji kwa niaba ya Katibu
Mkuu Ofisi ya Rais TAMISEMI.
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