
 

 

 

 

 

 

 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Ndg. Sunday Deogratias 

Leo Julai 25, 2022 ameshiriki siku ya kumbukizi ya MASHUJAA iliyofanyika kiwilaya 

katika kata ya Luilo 

Katika kumbukizi hiyo Askari wanafunzi wa Jeshi la akiba wakiongonzwa na Mkufunzi 

wa Jeshi hilo SSGT. Hussein Mchomvu na Msaidizi wake SGT Vuai Rajabu 

wanaoendelea na mafunzo katika kata ya Luilo wameshiriki shughuli mbalimbali 

za kijamii ikiwa ni pamoja na Kufanya usafi wa mazingira kwenye kituo cha Afya 

cha Luilo lakini kwenye mitaa yote ya kata hiyo. 

Aidha vijana hao wakijumuika na wananchi kushiriki kumbukizi hiyo zaidi ya 

vijana 30 wamechangia damu salama kwa hiyari na zaidi ya watu 301 

wamechanjwa chanjo ya UVIKO 19. 

 Wakati akiwapongeza vijana hayo kwa udhubutu na moyo wa uzalendo Mkurugenzi 

Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa amesema kuwa “binafsi niwapongeze 

vijana wote kwa moyo wa uzalendo kwenye Taifa letu, vijana wote ninyi zaidi 146 mpo 

hapa na mnatarajia kumaliza mafunzo yenu mwezi wa kumi na moja basi kama 

Mkurugenzi niwahakikishie kwamba miradi mikubwa inafunguka kwenye Halmashauri 

yetu kama vile ya makaa yamawe, huko wanahitaji walinzi hivyo nitaongea na makampuni 

ya ulinzi waanze kuwapa vipaumbele ninyi mlio malinza mafunzo. 

 

Chrispin B. Kalinga 

Afisa Habari na Mawasiliano Serikalini  

Halmashauri (W) Ludewa 

 

 

 

 

Jiandae Kuhesabiwa siku ya Jumanne tarehe 23 Agosti, 2022 
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA 

TAARIFA KWA UMMA 

 

JULAI 25, 2022 


