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1, NAFASI ZA MASOMO KIDATQ! 4—NAFASLIA KUHAMIA

[ Kwa wale wanaohitaji kuhamia D la
CHA KWANZA MWAKA 2020. : M
I pii 2020, Kidato cha I, 1L IV na V 2020

Fomu za kujiunga kidate cha Kwanza mwakall nafasi Zipo na fomu zZimeshaanza kutole-

2020 katika shule ya Sekondari Ruhuwiko zim-| wa

eanza kutolewa tangu tarehe o_\oo\mo%.z

5. AINA YA SHULE
Fomu za kujiunga zinapatikana shule ya w@?:

ondari Ruhuwiko. Mtihani wa kujiunga 3QQ3= Starfle: yersokonden RUnUsIEo. ineraikisg

o | na JWTZ ikiwa na wanafunzi wavulana na
cha Kwanza unafanyika kila siku za masomo.

I wasichana waliopo Bweni (Boarding) na
2. MASOMO YA AWALI (NURSERY) NA

I kutwa (Day) kuanzia kidato cha kwanza

DARASA LA KWANZA (PRIMARY) 2020. I hadi kidato cha sita. Pia shule ina mazing-

Ruhuwiko Nursery and Primary School §®-= Ira bora, yenye utulivu yanayofaa kwa

anza kutoa fomu kwa watoto wa Q<<Q=__ kujifunzia ili kupata taaluma  bora

I

(Nursery) na Darasa la Kwanza (Primary) kwa

|
mwaka 2020 kuanzia tarehe 01/09/2019. Wa-

I

mu ya kutosha na wanauzoefu wa

I

kutosha,

I
3. KURUDIA MITIHAN! I

6. MAHALI SHULE ILIPO
Fomu za kujiunga na shule bweni na _Ac+<<o= .

o

na

malezi yenye maadili ya kitanzania.

Shule ina walimu wenye taaluma ya uali-

toto wanaotakiwa kujiunga na Awali wana-

madarasa  mazuri, maabarag,

takiwa kuwa na umri wa miaka 3-5.
maktaba, mabweni, umeme, maji n.k.

kwa wanafunzi wanaotaka kurudia 3:302: Shule hii ipo katika Mkoa wa Ruvuma

kidato cha nne (CSEE) 2020 zimeanza wc*o_@r__ Manispaa ya Songea ndani ya Kikosi cha

I Jeshi cha Huduma 411KJ.
I

A

wa Novemba 2019.

7. MASOMO YANAYOFUNDISHWA
| O'LEVEL

[ (i) Sayansi: Physics, Chemistry, Biology
I na Basic Mathematics.

I (i) Sanaa: Civics, Kiswabhili, History,
|

I
I
I
| 8. MICHEPUO INAYOFUNDISHWA
| A-LEVEL

I (i) Michepuo ya Sayansi
| o PCB b. PCM

| <. CBG d. PGM

| (i) Michepuo ya Sanaa/Arts/Biashara
I' o HKL  b.HGL  c. HGK
e. EGM

Geography na English.

(i) Biashara: Book-keeping, Commerce -
na Computer Studies.

__mjc_m a sekondari Ruhuwiko pia ina
| SACCOS ambayo inatoa huduma ya
Duka lenye mahitaji ya Wanafunz
 pamoja na Huduma za Kibenki,

| (Wakala wa Benki ya CRDB na NMB)

KARIBU SHULE YA SEKONDARI

I ruHuwIKO KWA ELIMU BORA NA
I NIDHAMU THABITL.
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