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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE MWAKA O\

1.0. UTANGULIZI

Ninayo furaha kukutaarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na shule hii kwa masomo ya
sekondari kidato cha kwanza kwa mwaka__ 222\ npakupongeza kupata fursa hii
adhimu.

1.1. MAHALI SHULE ILIPO

Shule ya sekondar Mchuchuma ipo umbali wa KM 44 kusini mashariki mwa Miji
Ludewa. Ipo katika kata ya Lullo, wilaya ya Ludewa, Mkoa wa Njombe. Ni shule ya
kutwa na ni shule ya mchanganyiko yaani wavulana na wasichana,

1.2. TAREHE YA KURIPOTI SHULENI.
Shule itafunguliwa kwa muhula wa kwanza wa masomo tarehe
unatakiwa kuripoti shuleni siku hiyo bila kukosa.
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I.  SARE WAKATI WA MASOMO DARASANI
« WAVULANA
Survall nyekundu (damu ya mzee) yenye rinda mbill (selebration) iyopinuwa
chini (16 size). Itavaliwa kuanzia jumatatu hadi jumatano.
Suruall ya kijivu, Itavaliwa kuanzia alhamisi hadi jumaa.
- Shati jeupe mikano mirefu (mawill).

Kiatu cheusi cha kamba na kisigino kifupi.
SOksi nyeusi,

« WASICHANA

- Survall nyekundu (damu ya mzee) yenye rinda mbill (selebration) iliyopindwa
chini (16 size). Itavaliwa kuanzia jumatatu hadi jumatano.
Suruall va kifivu, Itavaliwa kuanzia alhamisi hadi ijumaa.
Kigauni cheupe chenye marinda na mikono mirefu (kisolo) au (koshibo) urefu
kufikia magoti.
Kiatu cheusl cha kamba na kisigino kifupl.
Soksi nyeupe.

NB: Andaa fedha, mafundl watapatikana shuleni watakaopewa Vipimo vinavyohitajika.

1. SARE BAADA YA MASOMO DARASANI
WOTE
. Track sult za rangi ya light blue ndiyo takayotumika darasani kabla hujapata
sare ya darasani (isibane mwill).
- Gauni ya rangl ya dark blue kwa wasichana.
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2.4. VIFAA VYA USAFI
Uje na ndoo ya plastiki paimoja na sabuni za kutosha kwa ajill ya usafl wako
binafsi.
Uje na ufagio wa chelewa na na jembe au fyekeo kwa ajili ya kulimia bustani
ya mboga na kwaallll ya kufanyla usafi. Jembe hilo ni mall yako haitakuwa mal
ya shule,

2.5. HUDUMA YA HOSTELI
2.5.1 CHAKULA
Wanafunzi wanakula milo yote mitatu (3) shulenl. Hivyo unatakiwa kuja na michango
kwa ajlll ya chakula kama ifuatavyo;
I. Mahindl madebe B kwa mwaka.
Il Maharage madebe 2 (Kg 40) kwa mwaka.
. Mchele sado 1 kwa mwaka.
\v.  Fedha Tshs 40,000/= kwa ajili ya mpishi, kusaga,sukari, chumvi, mafuta ya
kupikia, vitunguu n.k

2.5.2 MALAZI
= Uje na godoro la futi 2'/; kwa ajili ya kulalia,
- Uje na chandarua.
Uje na sahani na kikombe kwa ajili ya chakula.

2.5.3 USALAMA WA VIFAA

- Unashauriwa kununua sanduku la batl (Trunker) pamoja na kufuri kwa ajili ya
kuhifadhia vifaa vyako vyote,

3.0. SHERIA NA KANUNI ZA SHULE ZA SEKONDARI
Shule hii inaendeshwa kwa mﬁa"m sheria ya elimu Na. 25 ya mwaka 1978 kama
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