JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA

2/07/2021

TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa Mkoani Njombe,
anapenda kuwakaribisha watumishi wote wa Kada ya Afya na Elimu waliopata Ajira
Mpya katika Utumishi wa Umma na kupangiwa kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya
Ludewa.

8 Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa imeandaa Mkakati Madhubuti wa
Mapokezi na Malazi kwa Watumishi Waajiriwa wapya wa Kada ya Elimu na Afya,
ambao ni Rasilimali watu muhimu katika Maendeleo ya Taasisi na Taifa kwa ujumla.

3. lli kurahisiha zoezi hili, na kuweza kuhudumiwa kwa haraka wakati ukiwa
safarini na kuepuka usumbufu unaoweza kujitokeza njiani wakati ukielekea kuripoti
kazini, tafadhali wasiliana na Kamati ya Mapokezi ya Halmashauri inayojumuisha
wafuatao:-

i.  Sunday N. Deogratius (Mkurugenzi) - 0753 534 711
i. Gladness Mwano (Afisa Utumishi (W)) - 0764 934 043
ii. Pius Mhagama (Afisa Utumishi) - 0753 331 051
iv. Peter Kyamene (Afisa Utumishi) - 0768 655 514
v. Michael Hadu (Afisa Elimu Sekondari) - 0688 257 680
vi. Daniel John (Afisa Elimu Msingi) - 0656 490 095

vii. Mathayo Tematema (Katibu TSC ) - 0752 428 667

viii.  Isdori Ngimba (Afisa Taaluma Sekondari) - 0762 120 945
ix. Jimson Mgowole (SLO Msingi) - 0768 448 583
x.  Dr. Stanely Mlay (Mganga Mkuu) - 0764 381 459
xi. Emmanuel Mushi (Katibu wa Afya) - 0752539315
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